PDA

View Full Version : Cài card mạng ảo ko được giúp mình với các pro ơi

DMC.NeZo
31-03-11, 11:20 AM
lúc mình cài card mạng ảo tới bước add hardwarefile thì nó hiện ra như vậy:-ss
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bác nào pro xin hướng dẩn zùm bị như vậy nghĩa là sao.

thaihoa91
31-03-11, 11:22 AM
Ọc ! Bạn ko bít đưa ảnh à ! Vào web chuyên up ảnh lên mà up !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DMC.NeZo
31-03-11, 11:23 AM
cho mình xin cái link web úp ảnh zùm yk hjx

đây có hình rồi xem giúp mình với hòa ơi

PhongLinh
31-03-11, 12:12 PM
Cậu này xài bản GHOST_XP auto driver lite nên thiếu driver của win thì phải, bạn thử cài lại = đĩa winxp thử coi, hoặc test = 1 máy ảo cài win đầy đủ xem nó có nhận devices card ko là bít.

thaihoa91
31-03-11, 12:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

"If you do not see the hardware category you want, click Show All Devices."

Tạm dịch là : Nếu bạn ko thấy danh sách fần Hardware của bạn, thì hãy click vào Show All Devices.

Bạn chịu khó dịch mấy từ tiếng Anh là hỉu, ko rành tiếng Anh thì vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà tra !

[M]r[K]id
31-03-11, 01:17 PM
chưa cài driver thì cảd mạng ảo = răng ak` ;))
mà cũng lạ nhỉ 8-} bạn lên 4rum dc mà lại ko cài dc cảd ảo nhỉ
níu ko có driver thì thủ sẵn sky driver đi :D