PDA

View Full Version : Võ Lâm Ofline

trantrungduong
31-03-11, 10:42 AM
Võ Lâm ofline

Sao E cài đúng trình tự oy Gamesever cung chạy 5cái IP giống nhau lun.
rồi vô dăng nhập đánh pass rồi
thấy nhân vật lun nhấp Enter thì nó báo đang dăng nhập trò chơi!
chạy dc nửa cây đó thì nó dăng mất cái VL ra làm E pó tay
Mà em đã cài xong hết oy k một lỗi lun. Chỉ mỗi cái Scripts là khi chạy JXstarsever thì nó EROR
Đây là lỗi j cách khắc phục thế nào !
ai Pro chỉ với

thaihoa91
31-03-11, 11:21 AM
Lần sau gửi 1 bài thui ! Gửi nhìu tính thành spam !

Bạn dùng Client VNG + bản Patch Client của ai ???

trantrungduong
31-03-11, 01:16 PM
ak E cai cái sever voi clien cua Song gio tinh yeu het

thaihoa91
31-03-11, 06:00 PM
Bạn nên wa dùng Server TSBĐ Ver 0.3 cho đỡ lỗi !

Jxvolamoffline
01-04-11, 10:27 AM
Tra loi j ki zay. AK mà sao tui zo TSBD 0.3 cai thi zo SQL 2000 lai k doi pass dc. con k thay file accou.MDF va card.MDF va role.MDF o dau het lam sao ma Atttach Database duoc

thaihoa91
01-04-11, 11:25 AM
Thứ 1 : Bạn nên viết tiếng việt có dấu, bài ko dấu sẽ bị del bài ! Mình nói trước, sau này bạn ko bị vướng !

Thứ 2 : Ko nên hỏi 1 câu mà gửi nhìu bài, có thể tính thành spam !

Thứ 3 : Cách trả lời tui gửi ở mục bạn hỏi bên kia rùi !

trantrungduong
02-04-11, 09:20 AM
Làm sao để gửi ảnh lên wep clbgamesvn.com đây

[B.M.W]Sports
02-04-11, 10:06 AM
Làm sao để gửi ảnh lên wep clbgamesvn.com đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vào đây xem cách post ảnh lên diễn đàn

lovethxxx
22-04-11, 04:08 PM
Vậy làm sao khắc phục cái vụ đăng nhập vào game rồi nó dis mất xác thằng game.exe vậy. Lúc trước chạy trên máy thật thì chơi vẫn tốt nhưng máy bị lỗi dis tong Vs dis chat tình cờ gặp một bài cũng bị lỗi thế 1 mod trả lời là lỗi win cần cài win lại thế nên mình đưa vào Vmwear chạy được rồi nhưng lại gặp ngay cái bệnh dis mất thằng game.exe khi đăng nhập vào game

pikhjn
22-04-11, 04:53 PM
Vậy làm sao khắc phục cái vụ đăng nhập vào game rồi nó dis mất xác thằng game.exe vậy. Lúc trước chạy trên máy thật thì chơi vẫn tốt nhưng máy bị lỗi dis tong Vs dis chat tình cờ gặp một bài cũng bị lỗi thế 1 mod trả lời là lỗi win cần cài win lại thế nên mình đưa vào Vmwear chạy được rồi nhưng lại gặp ngay cái bệnh dis mất thằng game.exe khi đăng nhập vào game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lovethxxx
23-04-11, 11:56 AM
TT vậy chỉnh làm sao để chơi được hay delete lun