PDA

View Full Version : Vấn đề phi phong trong võ lâm

J4cksparrow
27-03-11, 01:46 AM
Các bạn cho mình hỏi lun tại sao trong 1 số trang bị armor thì mình thấy có 1 vài món có phi phong màu đỏ. Tự nhiên, ko phải trang bị Ô kim. Mà là trang bị thường. Ai biết cách nào lấy nào trang bị hoàng kim lun ko ?

thaihoa91
27-03-11, 09:05 AM
Vẫn ko thể hỉu câu hỏi :D

Ban đầu bạn hỏi "trong 1 số trang bị armor thì mình thấy có 1 vài món có phi phong màu đỏ", xong cuối cùng thì lại hỏi "Ai biết cách nào lấy nào trang bị hoàng kim lun ko ?"

Cuối cùng là ý bạn mún hỏi về fifong màu đỏ lấy thế nào hay cách add 1 trang bị HK ???

errorxviii
27-03-11, 12:25 PM
Trang bị xanh thường có 2 loại interface là có FF và 1 loại cao cấp hơn là đính FF, cái này là để khi dùng item FF khảm vào trang bị áo đó cho đẹp. Còn trang bị HK thì dễ vãi ra nhắm mắt cũng làm đc, bạn chỉ cần nguyên cứu qua các bài hướng dẫn 1 hôm là có thể tự làm theo ý thích mình, còn nếu IQ quá kém thì bó tay rồi:(

thaihoa91
27-03-11, 12:50 PM
Trang bị xanh thường có 2 loại interface là có FF và 1 loại cao cấp hơn là đính FF, cái này là để khi dùng item FF khảm vào trang bị áo đó cho đẹp. Còn trang bị HK thì dễ vãi ra nhắm mắt cũng làm đc, bạn chỉ cần nguyên cứu qua các bài hướng dẫn 1 hôm là có thể tự làm theo ý thích mình, còn nếu IQ quá kém thì bó tay rồi:(

Ông nè ! Tui test hoài additem 1 trang bị level 10 nhưng mãi mà ko có fifong cũ là sao nhỉ ??? Ông bít làm sao ra áo có ff màu đỏ cũ ko ???

errorxviii
28-03-11, 11:52 AM
Sao lại ko có. Tui dev trên nền cqjx, mỗi loại armor cơ bản đều có 2 loại, 1 loại bt ,1 loại đính FF mà. Ko thì mình nhét FF vào cho nó, chỉnh id áo trùng với id của FF trong file res shoulder ý. Hoặc dò lại file res của ông xem có bị lỗi mất FF ở trong file res shoulder ko.

thaihoa91
28-03-11, 06:34 PM
Sao lại ko có. Tui dev trên nền cqjx, mỗi loại armor cơ bản đều có 2 loại, 1 loại bt ,1 loại đính FF mà. Ko thì mình nhét FF vào cho nó, chỉnh id áo trùng với id của FF trong file res shoulder ý. Hoặc dò lại file res của ông xem có bị lỗi mất FF ở trong file res shoulder ko.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>