PDA

View Full Version : Server mszb

thuoclano12
24-03-11, 02:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đow Client:
Trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link đow luôn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tình hình là tui đow về cài không thành công :( Newbie mà. Ai làm đc up HD cho anh em với nha :D
Nguồn: 99uc.net (ai cũng bít :D )

minhhung999
24-03-11, 09:31 PM
server cai sql 2005 mới setup database được. nhưng cái file managentapply.exe nó đòi licene giống kiểu gameserver.exe như VLTK vậy.... pos tay luôn

phien-nhatrang
24-03-11, 10:20 PM
èo 2005 gì, cái này có data 2002 trong đó, tui nhớ lúc trước hồi năm ngoái có data 2002 với 2005 muốn gì cũng đc, restore xong phải cài ODBC nữa để chạy server ko lỗi, với lại lúc trước có client kia hợp ver ko biết giờ còn ko