PDA

View Full Version : [Help] Vào Game ko thấy nhân vật.npc và quái

884363
24-03-11, 12:57 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình chạy sv = máy ảo,ko rõ đây là lỗi j
phần sv chạy ok successful hết :(

thaihoa91
24-03-11, 07:54 AM
Bạn vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Xóa thư mục NpcRes đi là OK !

trieu.design
24-03-11, 11:41 AM
Bạn vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Xóa thư mục NpcRes đi là OK !

bổ sung

Bạn vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Xóa thư mục Npc nữa!

thaihoa91
24-03-11, 06:08 PM
bổ sung

Tui nghĩ ko liên quan đến thư mục npc, vì thư mục này chứa các dữ liệu thông số khi tạo nhân vật như tiềm năng, kỹ năng, điểm sức mạnh, thân fáp, exp lên mỗi level.... khi tạo nhân vật mới !

trieu.design
24-03-11, 06:27 PM
Tui nghĩ ko liên quan đến thư mục npc, vì thư mục này chứa các dữ liệu thông số khi tạo nhân vật như tiềm năng, kỹ năng, điểm sức mạnh, thân fáp, exp lên mỗi level.... khi tạo nhân vật mới !

Nhưng Thông Thường Các Pacth Server Onl Hay Off EmThấy Đều Không Có 2 Mục NPC VÀ NPCRES

kidcrazy187
24-03-11, 09:43 PM
bổ sung

Chắc chắn 1 điều thư mục NPC k liên quan. Còn thư mục NPCRes thì thái hòa có kinh nghiệm nhiều năm nên tui k dám chắc. Nhưng hiện tại và đã từng test là : Tui cố tình để cả 2 thư mục ở client, nhưng vẫn xài bình thường ;))
@trieu.design : k có là do pack lại hết rồi. Giống như UI và SPR vậy :D

thaihoa91
24-03-11, 10:05 PM
Nhưng Thông Thường Các Pacth Server Onl Hay Off EmThấy Đều Không Có 2 Mục NPC VÀ NPCRES

Các Server lậu online ko đưa vào thì ko có nghĩa là nó có liên quan đâu :)) Vì tui bít cái file bị lỗi tàng hình nhân vật + NPC tên gì trong thư mục npcres nữa kìa ;))

Vấn đề là bạn kia mới cài nên nói sẽ thêm rối vì file đó tên China nên cũng hơi bất tiện cho ng` mới !