PDA

View Full Version : Home FW skin mu.gamethuvn.net (NEW)..!^^

babykute
22-03-11, 04:03 PM
Demo:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy cái link trong đó mình ngại sửa :D Mấy bạn tự vọc mà sửa cho phù hợp nhé....!!!
Ủng hộ nào anh em.....!!!!!!:shake_him::shake_him:

ac1250
22-03-11, 04:10 PM
zÙ Zì Củng Thank Bác Cái :D~

cuocdoisp
22-03-11, 04:10 PM
tks ................................hàng đẹp

babykute
22-03-11, 04:12 PM
tks ................................hàng đẹp

Lâu lâu mới thấy bác cuocdoisp........! :D

huandz1102
22-03-11, 04:22 PM
Demo:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Download :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy cái link trong đó mình ngại sửa :D Mấy bạn tự vọc mà sửa cho phù hợp nhé....!!!

rip hộ cái cho FW cũ được không babykute ơi thử mãi không được
....................................

cuocdoisp
22-03-11, 04:26 PM
kick tks naoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooo

huandz1102
22-03-11, 04:39 PM
skin này quá đẹp :D
nhưng mù về rip skin :((

babykute
23-03-11, 08:33 AM
18 lượt download mà mới có 3 cái thanks haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz!!

Chiritokaji
23-03-11, 08:36 AM

Xài cái này với cái nào thế Bro :D :D :D Lâu ko xài chả biết nó xài cho Web nào nữa __ _! Bro cho xin cái Link :D

babykute
23-03-11, 08:47 AM
Xài cái này với cái nào thế Bro :D :D :D Lâu ko xài chả biết nó xài cho Web nào nữa __ _! Bro cho xin cái Link :D

Bác xài với cái FW của Mr.Quy Share đó hoặc sửa lại một chút dùng với web nbb cũng ok..:D

Chiritokaji
23-03-11, 09:29 AM
Bác xài với cái FW của Mr.Quy Share đó hoặc sửa lại một chút dùng với web nbb cũng ok..:D

Bro cho Link đã zip cùng với web Mr.Quy được ko :x :x

Được thì cho cả link zip cho NBB :D :D

babykute
23-03-11, 09:35 AM
Bro cho Link đã zip cùng với web Mr.Quy được ko :x :x

Được thì cho cả link zip cho NBB :D :D

Cái này là trang Home thoai bác dùng với trang quản lí FW hoặc NBB2.0 ấy...!!:D

Chiritokaji
23-03-11, 09:39 AM
Amen :-s :-s :-s :-s :-s :-s :-s

gaoblackxincha
23-03-11, 11:48 AM
Thanks Bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!
30 Charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

huandz1102
23-03-11, 05:56 PM
Cái này là trang Home thoai bác dùng với trang quản lí FW hoặc NBB2.0 ấy...!!:D

baby ơi đã có time làm hộ tôi chưa

†ShiNiChi†
23-03-11, 07:49 PM
Skin này cũng đc
Đang vẽ tí ảnh với button vào cho nó đẹp đẹp tí. :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

babykute
23-03-11, 09:23 PM
Skin này cũng đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thay lại cái nền với edit lại một số thứ là được chứ gì.. Mà download không thanks hả ông...!!(:|

huandz1102
23-03-11, 09:49 PM
Skin này cũng đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xin cái yahoo được không †ShiNiChi†

†ShiNiChi†
23-03-11, 11:13 PM
Y!M: cuibap_vhc

quên mất. lúc sáng vào down ko login. Thank rồi đó

huandz1102
24-03-11, 12:30 AM
Y!M: cuibap_vhc

quên mất. lúc sáng vào down ko login. Thank rồi đó
có thể hướng dẫn mình rip cái skin này đc không

†ShiNiChi†
24-03-11, 08:17 AM
Mình có rip đâu. lấy trên đây về mà. Mình edit lại giao diện, rồi sửa 1 số chỗ cho nó chạy đc trên FW thôi.

mrrainnt
24-03-11, 06:51 PM
Làm thành trang Home cho NBB được không nhỉ ^^
Giống kiểu của MrHau ấy :D

sunhide
29-03-11, 07:00 PM
mang về test cái chơi :|..................