PDA

View Full Version : Xin máp TLBB :D ai có thể giúp ...!

onehitpro
21-03-11, 02:23 PM
Chào mọi người có ai có mạp Côn luân sơn share cho mình xin folder map đo đc hok ( mọi người cùng thưởng thức mạo muội hỏi ) :D ......................! TKS ALL

vippro0
21-03-11, 02:25 PM
mình nghĩ ai có họ sell chứ hok share cho đâu =)) ....... hjx

Long0
21-03-11, 04:45 PM
Map đó đã có trong sv của Hanny share nhưng mỗi tội là vào thì djs ra :))

vippro0
21-03-11, 08:00 PM
Nếu bạn sài clien 2.0 trở lên mà bị dis có nghĩa server chưa add máp đó, còn nếu bạn sài clien dưới 2.0 thì ko có máp đó lên mới bị dis
Map đó đã có trong sv của Hanny share nhưng mỗi tội là vào thì djs ra :))

Long0
21-03-11, 08:24 PM
Client nào cũng dis vì server chưa add :))

vuhuy99v
21-03-11, 09:28 PM
sv này của TQ đã đc add rùi và có thể di chuyển đến đó!(Nhưng hiện h thì đồ hoạ của map vẫn chưa hoàn chỉnh có gì sẽ tìm hỉu thêm)
Link nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và Link này thì có Lâu Lan Tầm Bảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tlbbserver
21-03-11, 09:43 PM
sv này của TQ đã đc add rùi và có thể di chuyển đến đó!(Nhưng hiện h thì đồ hoạ của map vẫn chưa hoàn chỉnh có gì sẽ tìm hỉu thêm)
Link nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và Link này thì có Lâu Lan Tầm Bảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không thể download!
Có thể up lên hót khác được không?
Bạn up tlbb.tar.gz lên 4share.vn cho nhanh

vippro0
21-03-11, 10:00 PM
đâu có download đc bạn ơi bạn cho link chuẩn đi

vuhuy99v
21-03-11, 10:56 PM
Link đã sửa:
Lâu Lan Tầm Bảo:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Côn Luân:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vippro0
21-03-11, 11:04 PM
bạn còn online ko pm yahoo mình team mình phát mình coi bạn làm mình làm server TQ này mình cho vào toan lỗi không chạy đc nếu online yahoo mình bên dưới nhé nhờ phát =)) thật

vuhuy99v
21-03-11, 11:39 PM
Mình làm rùi nó báo lỗi XinYamoney gì đó thì bạn lấy config trong server cũ chép đè wa!

tlbbserver
22-03-11, 09:35 PM
Ông vuhuy cho hỏi cái Server mà có Lâu Lan Tam Bảo ấy, sao tôi copy vào(trừ 3 file ServerÌno,LoginInfo,ShareMemInfo)
Sau đó gõ lệnh ./tlbb.sh mà lúc đăng nhập nó toàn báo kiểm tra mật mã sau đó thì không thể kết nối máy chủ là sao nhỉ? Do cấu hình máy không load nổi hay do cái gì

vuhuy99v
22-03-11, 09:40 PM
bạn xóa hết đi rùi lấy mấy cái file ServerÌno,LoginInfo,ShareMemInfo của bản cũ đè lên rùi.Ra mục tlbb,click chuột phải rùi đánh dấu toàn bộ hết(hình như thông số nó hiện là 7744,mình ko nhớ lém)rùi sau đó đánh dấu check vào ô set group là ok!Rs sv lại chạy từng lệnh xem coi nó ổn chưa?!Dzy là ok rùi đó

vippro0
23-03-11, 06:03 AM
có ai niết cho mình hỏi máp côn luân phúc địa trong obj có tên là gì vậy, hay máp đó ở trong /home/tlbb/Public/Scene và tên là gì chỉ mình nhé :D

vuhuy99v
23-03-11, 09:26 AM
Của bạn nè:kunlunfudi_monster trong Scene đó.

vippro0
23-03-11, 01:09 PM
tại sao của mình có mà lại ko dịch chuyển đc đến đó nhỉ mình dùng clien 2.0 có máp đó, NPC dịch chuyển add đúng ID vị trí đến máp đó mà cũng ko đc .....! ai chỉ giáo

vuhuy99v
23-03-11, 07:33 PM
nó có báo lỗi gì về dịch chuyển ko?Nếu chưa dịch chuyển đc thì có thể vấn đề của client trước mình dùng client của vua thiên long vẫn ok!

tlbbserver
24-03-11, 07:26 AM
Đã chạy được server rồi. Copy nguyên cái public còn lại các cái khác không cần copy
Mà để vào được phụ bản Lâu Lan đi 1 mình thì chỉnh chỗ nào ấy nhỉ?
Đến chổ nhận nhiệm vụ thì không dịch chuyển được

vuhuy99v
24-03-11, 10:13 AM
dze thui!Chỉnh trong \Public\Data\Script\event\huodong\seektreasure

kakashiABC
04-04-11, 04:43 PM
cái LLTB mình cứ coppy vào sever của mình là chạy được à . mình vẫn chơi sv của ROCKMAN

kakashiABC
05-04-11, 10:21 PM
thank chủ topic nha . bản sever có LLTB good phết , có cả Q Lâu lan luôn , q13 thi co chỗ nhận nv q2 thi ko thấy đâu , ko bit chỉnh di 1 người ở đâu , hinh như có cả đục lỗ giới hạn nữa nhưng chưa kick hoạt , để test típ đã xem có gì nữa hem , bản này tập trung việt hoá phát triển tiếp thì ngon , ah mà sv này dùng được cả bảo thạch tinh hoa nữa chứ . hehe

kakashiABC
06-04-11, 06:52 AM
nó có báo lỗi gì về dịch chuyển ko?Nếu chưa dịch chuyển đc thì có thể vấn đề của client trước mình dùng client của vua thiên long vẫn ok!

bạn ơi share cho mình client vuathienlong với mình đown web vuathienlong về mà ko có lauch , coppy tử client khác sang cũng koo chạy được ~.~

Long_222
06-04-11, 08:29 AM
Muốn lấy được toàn bộ flile liên quan tới lâu lan tầm bảo thì lấy những file nào nhỉ.

kakashiABC
06-04-11, 09:29 AM
chả bít , đang tìm , bản này có cả Q 123 lâu lan đấy

duchung145
06-04-11, 10:55 AM
Dùng client Thiên Long Anh Hùng hay Bá Vương ấy

Phần Q123 Lâu Lan thì vào event/xunhuan mà chỉnh