PDA

View Full Version : CẦN NGƯỜI CHỈ CÁCH CÀI sever của JX

anhquy1992
19-03-11, 03:25 PM
up cái EbookJx 3[1].0 by jxvietnam ko đọc được đừng úp<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> HÌNH NE`
Chỉ cách cài có hình càng tốt
Có video tốt hơn

THACK trước

kidcrazy187
19-03-11, 03:27 PM
up cái EbookJx 3[1].0 by jxvietnam ko đọc được đừng úp
Chỉ cách cài có hình càng tốt
Có video tốt hơn

THACK trước
Thứ nhất : Trong forum có nhiều topic hướng dẫn cài vừa = hình, vừa = video, tại bạn k chịu tìm đó thôi. Trong kho lưu trữ cả đống kìa.
Thứ hai : Ebook 3.0 vẫn xem đc đàng hoàng, ai cũng xem đc, lên cả chú ý mà bạn nói thế là sao? Bạn fải tự xem lại mình chứ. Có thể bạn dùng WIN 7, copy file khác vào máy nó tự block file. Cách mở : Right click vào file ebook 3.0 -> Properties -> Chọn "Unblock" là xem đc rồi.
----- Cách cài thì ebook, với kho lưu trữ rất nhiều. Tự tìm hiểu nhé. Không đc bước nào thì hỏi chứ k có chỉ hết tường tận đâu, vì có sẵn rồi !

thaihoa91
19-03-11, 03:36 PM
Ebook đọc dc 100% ! Việc bạn ko đọc dc là do lỗi của máy bạn ! Tui đã thử search google từ khóa "lỗi không đọc được file chm" và tìm ra dc kha khá cách sửa lỗi ! Bạn cứ search google = từ khóa mà sửa lỗi là xem dc ebook thui !

ndxtg
19-03-11, 05:26 PM
Ebook đọc dc 100% ! Việc bạn ko đọc dc là do lỗi của máy bạn ! Tui đã thử search google từ khóa "lỗi không đọc được file chm" và tìm ra dc kha khá cách sửa lỗi ! Bạn cứ search google = từ khóa mà sửa lỗi là xem dc ebook thui !

nếu xài Ubuntu/Linux đôi khi ebook hiện ra dạng HTML nếu bị như vậy thì xài kCHMViewer, mặc dù nó dc viết cho KDE ko phải Gnome nhưng vẫn xài trên GNome được
còn xài Windows mà ko mở được *.chm thì chắc phải cài lại Win :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>