PDA

View Full Version : cho hỏi cách thay đổi thùng đồ JX

phamngochai2
19-03-11, 12:13 PM
ai pro về dev jx cho mình hỏi cái, mình muốn thay đổi thùng đồ F4 thì phải làm sao ( cụ thể là mình muốn làm cho mấy cái ô trong F4 to lên 1 tí thì phải làm thế nào ? )
Cám ơn trước !!

thaihoa91
19-03-11, 02:19 PM
ai pro về dev jx cho mình hỏi cái, mình muốn thay đổi thùng đồ F4 thì phải làm sao ( cụ thể là mình muốn làm cho mấy cái ô trong F4 to lên 1 tí thì phải làm thế nào ? )
Cám ơn trước !!

Mấy hình ảnh trong game dc làm từ 1 loại hình ảnh có đuôi spr (SPRITE) Rất tiếc là VN ko có tools edit hình ảnh loại này ! Chỉ có VNG và KingSoft mới có thể edit ! 1 số game khác cũng có spr nhưng là 1 dạng ảnh khác ! Nên bạn đừng nên tìm các tools view spr của các game khác thử :D

kidcrazy187
19-03-11, 02:42 PM
Cám ơn trước !!
Cái này game JXOFF chứ k phải Diablo đâu bạn, k có mod lại thùng đồ đc đâu ;))

phamngochai2
20-03-11, 07:55 AM
vậy mún làm thùng đồ như kiếm thế có được không vậy thaihoa91 ? unpack cái UI của kiếm thế cho vào được không?
Thanks

thaihoa91
20-03-11, 09:56 AM
vậy mún làm thùng đồ như kiếm thế có được không vậy thaihoa91 ? unpack cái UI của kiếm thế cho vào được không?
Thanks

Bạn làm theo kỉu Kiếm Thế thì chuẩn bị tinh thần thay sạch sẽ các icon của item lun ! Vì bản thân Item của Kiếm thế là dạng hình ảnh nhỏ 1 ô ! Bạn làm kỉu đó thì cực kỳ lâu và mất cái truyền thống !

phamngochai2
20-03-11, 01:32 PM
thích cái huyền tinh của thằng kiếm thế quá, add vào thì nó lại quá to so với cái ô. nếu vậy thì tiếc thật. dù sao cũng thanks thaihoa91 !!

pikhjn
20-03-11, 02:00 PM
xài xnview thữ :)
hiện đang xài bằng cái này lên seah google là ra