PDA

View Full Version : Lỗi bản EncryptPE

hkluan
17-03-11, 11:14 PM
Em không biết có lỗi gì ko, chứ mỗi lần đăng kí gameserver thì EncryptPE chỉ có mỗi bảng (bên trái hình) như này àk, ngoài ra chẳng có gì cả. Ai có thể giúp em với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bên trái hình là của EncryptPE còn bên phải là của gameserver
Hay ai có thể đăng kí giùm em 1 key của ID code của Machine ID giùm em đc ko ạ. :((:((:((:((

thaihoa91
17-03-11, 11:35 PM
Đây là dạng đăng ký của GameServer.exe crack Hexpor 5 6 năm về trước ! Hiện tại Server bây h đã ko còn dùng nữa ! Và đã xài GameServer tốt hơn mà ko cần crack, fiền bạn đọc các bài ở mục Võ Lâm Truyền Kỳ để tải các Server hiện tại về cài !

hkluan
17-03-11, 11:41 PM
Xin lỗi anh, em đang cài bản 2.0 STBD mà.
Anh có thể lên team và hd em up lên bản 3.0 đc ko ạ. Em sài team 6.0

Mr.Rezo™
18-03-11, 01:22 AM
Mỗi bản GameServer ở trên đều pack = EncryptPE nhưng qua các cách khác nhau nên không crack được là đúng.

Mà giờ dùng GameServer phổ thông ở các Server đã public trên 4rum GameServer còn ngon hơn :-?

hkluan
18-03-11, 02:11 AM
em đã update lên bản tSbd 3.0. nhưng khổ nỗi là tạo acc = JxStartup ko đc. Nên chưa biết có vào đc game hay ko =.=! anh chị nào biết giúp em với :(

hkluan
18-03-11, 02:21 AM
nó báo thiếu thư mục script :(, mặc dù trong gameserver đã có. Còn thử acc của batca2tay thì nó báo là acc mắc kẹt trong game 8-}

thaihoa91
18-03-11, 07:22 AM
Mỗi bản 2.0 và 3.0 thể hiện fiên bản, nhưng ko đồng nghĩa là 1 bản update nhỏ đâu !

Xài bản nào thì dùng bản đó tách biệt !

kidcrazy187
18-03-11, 08:12 AM
em đã update lên bản tSbd 3.0. nhưng khổ nỗi là tạo acc = JxStartup ko đc. Nên chưa biết có vào đc game hay ko =.=! anh chị nào biết giúp em với :(
Bạn xài server nào xài 1 cái thôi nhé. Còn lỗi script k ảnh hưởng tới việc tạo nhân vật :| Mà công nhận bạn xài GS đồ cổ ghê ;)) cái thời đó crack bực wá mình dẹp luôn ;))
Cái Server TSBĐ có sẵn GS rồi bạn, k cần crack chi cho mệt đâu
Tạo acc k đc thì thử cách này : bạn tạo trực tiếp bằng thủ công như sau :
- Bật ON cái SQL. Mở cái Enterpirse Manager (Thông cảm, nhớ bằng trí tưởng tượng tên k chính xác lắm :D) , Bạn vào cái dòng giống như trong này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng mà thay vì sửa thời hạn, bạn tự tạo acc mới trong đó xem :) Không thì down lại cái server lấy cái JxStartup lại, cái JxStartup v3.0 vẫn xài tốt mà :|
Chúc may mắn :D

hkluan
18-03-11, 10:17 AM
@Thaihoa91: Em đã xoá mọi dấu vết của bản cũ và cài lại bản mới hoàn toàn.
@ kidcrazy187: Trong Enterpirse Manager sửa thời hạn ko có cài password thì sao nhập mật khẩu nhẩy 8-}. Đã mò hết table trong sql rồy. Chỉ thấy cái bảng UserManger bao gồm các cột như sau: iid, cUserCode,cUserName,iRole,iFlag,cPassword,cEmail. em đã thử đăng kí nhưng chẳng biết đăng kí sao cả :(

hkluan
18-03-11, 10:34 AM
Vấn đề cụ thể nó nằm đây ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ace giúp đỡ em với :(

JxStartup v3.0 Tìm hoài hẻm thấy đâu :(

thaihoa91
18-03-11, 11:47 AM
Vấn đề cụ thể nó nằm đây ạ

ace giúp đỡ em với :(

Bạn kiểm tra lại pass sa trong SQL ! pass sa có thể là 123456 hoặc sa hoặc bỏ trống !