PDA

View Full Version : Mình muốn hỏi lại về vụ danh hiệu

concabach
17-03-11, 09:36 PM
sao mình làm danh hiệu trên đầu mình vào ranking.txt trong setting thêm 1 vài cái danh hiệu riêng đến khi dùng hàm setrank đúng cái ID danh hiệu đó thì nó ko ra cái tên mà mình để trong file Ranking.txt mà nó lên chữ tiếng tàu ko, vậy có cần chỉnh thêm file nào ko mong mọi người giúp đỡ nha

thaihoa91
17-03-11, 09:56 PM
sao mình làm danh hiệu trên đầu mình vào ranking.txt trong setting thêm 1 vài cái danh hiệu riêng đến khi dùng hàm setrank đúng cái ID danh hiệu đó thì nó ko ra cái tên mà mình để trong file Ranking.txt mà nó lên chữ tiếng tàu ko, vậy có cần chỉnh thêm file nào ko mong mọi người giúp đỡ nha

CoreClient 4.1 HLT là loại CoreClient lấy ID là bên RankSetting.txt nhưng ký tự load là ở tận trong CoreClient quy định ! Và bị hạn chế ID ! Nên nếu bạn có test wa các Server private sẽ ít thấy ai dùng CoreClient 4.1 HLT ! Đa số họ dùng bản 3.1 vì nó load hết theo RankSetting.txt

kidcrazy187
18-03-11, 12:34 AM
@Concabach nên đọc thêm bài này để hiểu hơn về CoreClient.dll, sẵn để biết cái nào load RankSetting.txt luôn ^^!
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn các coreclient , coreclient 2.0, 3.1 có trong kho lưu trữ vài trang sau (không nhiều lắm đâu, cần thì vào đó down ^^!)