PDA

View Full Version : cách chỉnh số lần chuyển sinh của server ai giúp mình

vippro0
17-03-11, 09:59 AM
ai có biết cách chỉnh giới hạn CS ở server có thể chỉ mình ko

kobihoang1
17-03-11, 11:54 AM
ông ơi gưi tôi lauch sv HT của ông đj

huuduyen_05
17-03-11, 06:30 PM
Chỉ đơn giản ở việc chỉnh sửa script của npc chuyển sinh thôi bạn.

Đường dẫn : Script/obj/dali/odali_shenhanxiang1.lua

Đọc nó là hiểu, nếu đọc mà không hiểu thì cho dù giải thích thế nào cũng không hiểu...

huuduyen_05
17-03-11, 06:30 PM
Chỉ đơn giản ở việc chỉnh sửa script của npc chuyển sinh thôi bạn.

Đường dẫn : Script/obj/dali/odali_shenhanxiang1.lua

Đọc nó là hiểu, nếu đọc mà không hiểu thì cho dù giải thích thế nào cũng không hiểu...

onlinemcn
12-04-11, 01:16 AM
HD ơi NPC chuyển sinh HH share ko có buf Trùng Lâu HD share lạo nhé . àh nói đọc script chuyễn sinh thì hiểu . nhưng ko biết được đoạn nào là lv bao nhiêu chuyển sinh và chuyển sinh về lv nào là đoạn nào gà quá đừng có chữi nhé :D
sản chỉ mình cách sữa Shop KNB lại điễm tặng ý chứ shop mình toàn bán KNB #21

kenkim321
25-06-11, 08:18 PM
minh dang sai TLBB offline cua zrockman minh vao game hong co NPC nhan free KNB ma co doi~ vang thanh KNB minh hong thich ai chi~ minh sua thanh Free KNB va cai server zrockman hong co NPC chuyen sinh or nhan Tam Phap ai giup minh` lay may co NPC free KNB, chuyen sinh, nhan hieu ung trung lau, nhan tam phap cang cao cang tot:( ai chi~ voi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zen.dragon
25-06-11, 08:50 PM
Nhớ chú này từng làm rùi mà ta mà thui
Đường dẫn nè :
Script/obj/dali/odali_shenhanxiang1.lua
ở phần cuối cuối là thấy à

Oack123
25-06-11, 11:33 PM
Cái này mình giải đáp rồi mà vào cái topic các lỗi của HD có update lên rồi thì phải .

3z3z3z
26-06-11, 07:23 AM
Cái này mình giải đáp rồi mà vào cái topic các lỗi của HD có update lên rồi thì phải .
Ở đâu ra thế? 30 char..................!