PDA

View Full Version : Cần giúp đở tăng số lần chuyển sinh hơn số lần mặc định của game

rkitvn
16-03-11, 01:22 PM
Hiện tại, do server chơi offline và muốn chơi lâu dài nên mình muốn tăng số lần chuyển sinh lên hơn mức giới hạn là 260 lần.
Nhân đây, mình muốn hỏi là cái script thông báo mổi lần chuyển sinh .. nó thông báo chuyển sinh bao nhiêu lần nằm trong files nào vậy?
Mong được giúp đở .. và chân thành cảm ơn anh em đã quan tâm và giúp đở.

vippro0
18-03-11, 07:14 PM
Hiện tại, do server chơi offline và muốn chơi lâu dài nên mình muốn tăng số lần chuyển sinh lên hơn mức giới hạn là 260 lần.
Nhân đây, mình muốn hỏi là cái script thông báo mổi lần chuyển sinh .. nó thông báo chuyển sinh bao nhiêu lần nằm trong files nào vậy?
Ðề: cách chỉnh số lần chuyển sinh của server ai giúp mình
Chỉ đơn giản ở việc chỉnh sửa script của npc chuyển sinh thôi bạn.

Đường dẫn : Script/obj/dali/odali_shenhanxiang1.lua

Đọc nó là hiểu, nếu đọc mà không hiểu thì cho dù giải thích thế nào cũng không hiểu...
- đây mình cũng hok hiểu luôn

kobihoang1
18-03-11, 07:44 PM
ban ơi cài sv off như bạn kiểu j HD cho mình đc ko

Oack123
18-03-11, 08:03 PM
Tìm:

if zhuanshengTimes >100 then

Sửa thành:

if zhuanshengTimes >1000000 then (to lên )

Hình như thế vừa thử được, đúng xin cái thanks :D

Oack123
18-03-11, 08:03 PM
Thử xem được k vừa mình thử thì là ok :D

rkitvn
18-03-11, 09:21 PM
Số lần chuyển sinh chỉnh như bạn là đúng rồi . .nhưng máu giới hạn là 25 triệu thì chỉnh ở đâu. Mong được chỉ giáo. cảm ơn.

Oack123
19-05-11, 12:12 PM
Máu không chỉnh được ... hình như thế chưa thấy pri nào chỉnh được bạn à