PDA

View Full Version : Các Admin chú ý

LạiVănSâm
14-03-11, 04:35 PM
Không biết tại sao mấy bữa nay Hàng loạt các Mu lậu lớn đều bị xóa sổ.Phải chăng FPT và CA đã vào cuộc rồi?thực hư chuyện này ko rõ.
+ Ai biết vì sao không?
+ Nếu như bị TÚM thì có thể bị phạt và bị tịch thu SV.
+ Cùng thảo luận nào

carotkhoaitay
14-03-11, 07:42 PM
La những Mu nào bạn, mình thấy Mu Kim Long voi Mu Game Thu, Mu Ha Noi vẫn bình thường mà

Van_Bom
14-03-11, 08:02 PM
tớ thấy nếu mà mua máy chủ về nhà và chạy tại nhà thì khi bị tóm thì chắc chắn là toi rồi, hay là chúng ta chơi kiểu thêu máy chủ ảo VPS ở bên nước ngoài, và thường xuyên copy DB, đề phòng nếu máy chủ VPS bên nước ngoài die thì ta vẫn còn nguyên dữ liệu của người chơi và lại tìm con VPS khác,...chứ mà chạy tại nhà thì FPT nó tóm lúc nào cũng được..

godhoang
14-03-11, 09:05 PM
thế mấy MU như Hà nội/game thủ/hải phòng/... cũng đặt cpu tại vn mà, có cả ảnh q/c luôn ????
Chém vãi :))

lovesock
14-03-11, 09:13 PM
thế chạy ServerMu có bị bắt không nhỉ

anhanhnd
14-03-11, 09:18 PM
Dung Rui day cai Sẻver Mu o gan ngo nha to moi bi cong an va FTP Hoi tham song ? cai Lap top cong aN HOI MUON CON MANG THI fTP THU DAY + 10 TRIEU TIEN CHO CAC CHU UONG NUOC

lovesock
14-03-11, 10:38 PM
Dung Rui day cai Sẻver Mu o gan ngo nha to moi bi cong an va FTP Hoi tham song ? cai Lap top cong aN HOI MUON CON MANG THI fTP THU DAY + 10 TRIEU TIEN CHO CAC CHU UONG NUOC

bạn nói thế thì tình hình Mu Pri rất đang nguy hiểm, anh em hãy cẩn thận ;))

LạiVănSâm
14-03-11, 10:48 PM
MU Hoàng long, MU VIệt .Net....và nhiều MU lớn đã ra đi

Yue_Yao_Li
14-03-11, 10:51 PM
dấu chấm hết cho PRI ??? .

lovesock
14-03-11, 11:12 PM
MU Hoàng long, MU VIệt .Net....và nhiều MU lớn đã ra đi

muviet.net no vẫn đang hoạt động mà

LạiVănSâm
14-03-11, 11:41 PM
muviet.net no vẫn đang hoạt động mà

mu-viet.net chứ muviet.net là rỏm

boyz4
15-03-11, 12:04 AM
Thế mở server cùng chơi với mấy thằng bạn có sao ko các bác,ko phải pri ạ

taizero30
15-03-11, 12:43 AM
hic hic ông anh mới bị bên fpt kiện phạt 10tr.và tịch thu con máy chủ của ông.
mọi người để phòng nha.

KúnKuTe
15-03-11, 09:52 AM
1: đây chỉ là tin đồn chém gió công chúng.
2: là 1 động thái tuyệt vọng của FPT nhằm hút member về với MU của họ.

có 1 cách để tiếp tục mở lại MU lậu là.
đợi FPT die MU thì chúng ta tha hồ mở MU lậu.
\:D/

pengocdl
15-03-11, 09:59 AM
Thôi.Cứ đợi khi nào trên CLB có người bị phạt thì tính

LạiVănSâm
15-03-11, 10:01 AM
cái này ko phải là đồn đâu nhé.trên clb này ko có nhiều MU lớn.nên người ta ko lên tiếng.bên webmu.biz mở hơn chục cái rồi bị dẹp hết r đó.tốt nhất giai đoạn này off

viethungpc
15-03-11, 10:21 AM
cái này ko phải là đồn đâu nhé.trên clb này ko có nhiều MU lớn.nên người ta ko lên tiếng.bên webmu.biz mở hơn chục cái rồi bị dẹp hết r đó.tốt nhất giai đoạn này off

Tình hình thế nào rồi mọi người...lo quá

khom204
15-03-11, 10:49 AM
Ngay cả thằng mu-hoangki.com tồn tại cung 5 năm rồi mà cũng chết nhăn ra cả.dép bớt MU lậu hay lừa đảo games thủ đi là vừa anh em làm MU ofline ngồi chơi mình đở buồn ha. bosnet ma seve nó sập thì có lẻ do các bác còn non kém qua

YeuVo_ThuongCon
15-03-11, 11:26 AM

Vớ vẩn

MU Hoàng Kim đang off là có 2 lý do :

1 > Admin quản lý chính vừa mua xế hộp ( kekek trên CLB này có nhiều người giầu vì mở server lậu đó ) và đi về quê ăn cưới
2. Cái HDD của hắn đang bị hỏng ( dữ liệu gần như ở đó cả ) cho nên đang phải đi sửa . ( Làm rất phức tạp đó là bóc mạch gắn vào cái khắc rồi .... mới lấy lại đc dữ liệu )

Toàn tin đồn vớ vẩn

=))

LVS : Ai bảo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là hàng lởm ( nó cũng là 1 lão làng đó tồn tại rất lâu đó =)))

KúnKuTe
15-03-11, 11:41 AM
Vớ vẩn

MU Hoàng Kim đang off là có 2 lý do :

1 > Admin quản lý chính vừa mua xế hộp ( kekek trên CLB này có nhiều người giầu vì mở server lậu đó ) và đi về quê ăn cưới
2. Cái HDD của hắn đang bị hỏng ( dữ liệu gần như ở đó cả ) cho nên đang phải đi sửa . ( Làm rất phức tạp đó là bóc mạch gắn vào cái khắc rồi .... mới lấy lại đc dữ liệu )

Toàn tin đồn vớ vẩn

=))

LVS : Ai bảo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là hàng lởm ( nó cũng là 1 lão làng đó tồn tại rất lâu đó =)))
ở vn thợ sửa đc HDD bóc ra đếm trên đầu ngón tay thôi đai ka ơi. 1 khi đã die HDD thì chỉ có cầu trời thôi. cơ hội sửa đc mảnh như sợi tóc thui.

YeuVo_ThuongCon
15-03-11, 11:53 AM
ở vn thợ sửa đc HDD bóc ra đếm trên đầu ngón tay thôi đai ka ơi. 1 khi đã die HDD thì chỉ có cầu trời thôi. cơ hội sửa đc mảnh như sợi tóc thui.
Thì đếm trên đầu ngón tay chứ không phải không có nhá ( nó chỉ chết phần cơ chứ mạnh vẫn oK )

Cho nên tốt nhất làm auto backup ra usb hoặc ra ổ dự phòng

pengocdl
15-03-11, 11:55 AM
tính ra muviet.net tồn tại hơn 5 năm rồi.Từ mu24h nay chuyển sang muviet

LạiVănSâm
15-03-11, 11:56 AM

Hư HDD chứ hư cả web sao?thường thì DB chính saved tại 1 HDD còn backup lưu ở HDD khác.không lẽ mu hoàng kim ko làm cái điều đơn giản đó?không nói gì mu hoàng kim mà cả mu bóng tối.mu sinh tu....
@ Sửa HDD thì khó chứ lấy lại DB trong HDD là chuyện bt

YeuVo_ThuongCon
15-03-11, 11:56 AM
tính ra muviet.net tồn tại hơn 5 năm rồi.Từ mu24h nay chuyển sang muviet
Thế mà Pro LVS kêu là lởm =))

LạiVănSâm
15-03-11, 11:57 AM
hê hê cái này là nhầm.cái Mu này nhà thằng cha admin ở hà đông thì phải

YeuVo_ThuongCon
15-03-11, 11:58 AM
Hư HDD chứ hư cả web sao?thường thì DB chính saved tại 1 HDD còn backup lưu ở HDD khác.không lẽ mu hoàng kim ko làm cái điều đơn giản đó?không nói gì mu hoàng kim mà cả mu bóng tối.mu sinh tu....
@ Sửa HDD thì khó chứ lấy lại DB trong HDD là chuyện bt
Hôm lâu rồi Syma....... ( ko tiện nói ) ngồi với trưởng phòng FPT
Họ nói chả có dư tiền bạc và time đi làm mấy cái chuyện vớ vẩn này

lovesock
15-03-11, 12:02 PM
Hôm lâu rồi Syma....... ( ko tiện nói ) ngồi với trưởng phòng FPT
Họ nói chả có dư tiền bạc và time đi làm mấy cái chuyện vớ vẩn này

em thấy nếu nó đi bắt thì 1 MU phạt 10triệu, 10 MU nó thu được 100triêu rồi, Mà Mu lậu thì Mọc như nấm

Yue_Yao_Li
15-03-11, 12:05 PM
gamethuvn.net có phải MU lậu không ta :))

LạiVănSâm
15-03-11, 12:33 PM
ở VN trừ cái FPT ra là lậu hết.Game thủ VN máy chủ ở nước ngoài

viethungpc
15-03-11, 12:56 PM
Chẳng biết thực hư thế nào ?
Đã lo nay càng lo hơn.
Nếu đã làm lâu năm và có lợi nhuận như vậy việc hỏng ổ cứng là ko chính đáng.
Ko chạy server raid hoặc backup thì hơi lạ

khom204
15-03-11, 01:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thằng MU này nó bảo không sợ bosnet không sợ doswed cung không sợ FPT vì nó là mod cua cau lạc bộ nè các bác.no có chém không nhi~

LạiVănSâm
15-03-11, 01:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thằng MU này nó bảo không sợ bosnet không sợ doswed cung không sợ FPT vì nó là mod cua cau lạc bộ nè các bác.no có chém không nhi~

cái trang home này trước sau cũng bị local ổ đĩa ;))

kirukute
15-03-11, 02:13 PM
Sự thật là chẳng có cái chuyện ý đâu!99% là không bị gì

vic_hn
15-03-11, 02:34 PM
mu-viet.net chứ muviet.net là rỏm

mu-viet.net - alexa No rank :))

Muviet.net alexa 800k

cái nào là rỏm và thật cũng ko phần biệt đc ah

luyên thuyên vl

vic_hn
15-03-11, 02:39 PM

nó ko sợ ku em thôi

vì chát vs nó doạ nó mà dùng từ " dos wed, bosnet" từ ngữ này mới nha :))