PDA

View Full Version : Cần chỉnh sửa file .pak

daiuycong
13-03-11, 01:31 PM
đây là file pak trong đó item ô kim phải cần thân pháp 22222 mới sử dụng được. Mình muốn nó trở lại 100 điểm thôi. các pro sửa giúp dùm mình. thanks trước!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kidcrazy187
13-03-11, 02:06 PM
đây là file pak trong đó item ô kim phải cần thân pháp 22222 mới sử dụng được. Mình muốn nó trở lại 100 điểm thôi. các pro sửa giúp dùm mình. thanks trước!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Post file *.pak lên làm gì. Vô Server , thư mục settings, thư mục item, trong đó nhiều file *.txt. Mở từng cái ra kiếm (Ctrl + F) cái nào 22222 thì sửa lại 22 hay 0 hay tùy ý. Rùi đồng bộ sang client là được rồi. File pak kệ nó :|

daiuycong
13-03-11, 09:57 PM
mình dùng cái này thì đồng bộ như thế nào chỉ mình với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình chỉnh trong server rồi nhưng còn phần client thì không biết phải tính sao!!!!!!!!!!!!!

kidcrazy187
13-03-11, 11:07 PM
mình dùng cái này thì đồng bộ như thế nào chỉ mình với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình chỉnh trong server rồi nhưng còn phần client thì không biết phải tính sao!!!!!!!!!!!!!
Cứ đồng bộ bình thường, mình thấy nó load ưu tiên cái bên ngoài trước rồi mới tới cái nén COMPACK của ohishu, nên ta cũng có thể thay đổi UI của client nữa.

daiuycong
14-03-11, 08:46 PM
cảm ơn bạn nhiều nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kidcrazy187
15-03-11, 06:51 AM
cảm ơn bạn nhiều nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Không có chi :D Mình biết gì thì rãnh là vô chỉ, k biết thì cũng có ng khác chỉ mà :D
Good luck ! :)