PDA

View Full Version : Cần sever mới nhất hoàn chỉnh cho new

sung246i
12-03-11, 01:15 PM
(~~);)Mình đã cài và chơi được võ lâm offline, nhưng bản cũ quá. Với lại không có kiến thức nhiều nên ai có thể share sever, client path sẵn và cách cài đặt nữa. Nhân tiện cho hỏi cách edit hay có tool nào edit nhân vật và add đồ như của Mu maker không share tui với nhé . Thanks:D

natureboys
12-03-11, 01:31 PM
Sax, ở đâu ra mà bày sẵn cho bác ăn vậy ?? Tự học hỏi đi nha bác, mình chỉ có thể giúp bác vài file này thui còn lại thì tự tìm trong box nha :D
*** Ebook 3.0
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
*** Tool JX
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
*** RPGViewer_viethoa
*** Tool Unpack KT

sung246i
12-03-11, 01:49 PM
Mấy cái đó trên diễn đàn có mà có biết dùng đâu. Thui hỏi cách edit 1 nhân vật để săn boss thui cũng đc

natureboys
12-03-11, 01:54 PM
Trong ebook 3.0 có link down của ebook 1.0, 2.0 đó. Bác down 3 cái ebook về mà ngâm từ từ, xl vì khả năng mình có hạn nên ko thể giúp bác nhìu :(

sung246i
12-03-11, 02:21 PM
Mình down thử cái ebook về coi mấy lần mà không có thấy gì cả , hok biết bị thiếu phần nào. Chỉ thấy mỗi cây thư mục àh . Mong bạn giúp đỡ dùm . Thanks

natureboys
12-03-11, 02:23 PM
Cái này mình cũng bị rùi, hình như phải cài Net Famework or C++ thì fải :(

sung246i
12-03-11, 02:27 PM
Net Famework thì mình cài 3.5 rùi, chắc thiếu C++. Mua bộ đĩa 3 năm nay mà h mới hiểu và cài đc pó tay :))

kidcrazy187
12-03-11, 03:54 PM
Mình down thử cái ebook về coi mấy lần mà không có thấy gì cả , hok biết bị thiếu phần nào. Chỉ thấy mỗi cây thư mục àh . Mong bạn giúp đỡ dùm . Thanks
Đang xài WIN 7 thì nhấp phải vào nó chọn properties rồi chọn Unlock :)

jxvietnam
12-03-11, 08:29 PM
Tui đang chạy win 7 mở ebook bình thường mà bạn :D
Àh ai biết cài card mạng ảo trên win 7 ko hd tui với thank :D

kidcrazy187
13-03-11, 08:15 AM
Tui đang chạy win 7 mở ebook bình thường mà bạn :D
Àh ai biết cài card mạng ảo trên win 7 ko hd tui với thank :D
Do có 1 số máy win7 ban đầu có tinh chỉnh gì đó nó tự bảo về những file từ máy khác nên fải unlock nó ^^! Ban đầu mình download cuốn 3.0 cũng từng bị mà nên biết ^^! Nên nếu đc jxvietnam edit bài download ebook 3.0 thêm cái hướng dẫn này nữa đi. Thanks! :D

P/S: Cách cài card mạng ảo win 7 :

Cách 1 (Hướng dẫn bằng chữ, không dùng lệnh) :
Vào Start\Control panel\Hardware and Sound\Device manager, click vào dòng nào cũng được sau đó vào Action\Add legacy hardware. Bấm Next, chọn dòng Install the hardware..., Next, tìm Network adapters, Next, chọn Microsoft ở khung bên trái và Microsoft loopback adapter ở khung bên phải, Next 2 lần, đợi nó cài vào, xong thì Finish.

Cách 2 : Làm theo link này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Có hình nếu k biết cách 1).

- 2 cách như nhau nhưng khuyến cáo cách 1 lẹ hơn :D
Chúc jxvietnam thành công :-bd

tungok
15-03-11, 09:29 AM
Do có 1 số máy win7 ban đầu có tinh chỉnh gì đó nó tự bảo về những file từ máy khác nên fải unlock nó ^^! Ban đầu mình download cuốn 3.0 cũng từng bị mà nên biết ^^! Nên nếu đc jxvietnam edit bài download ebook 3.0 thêm cái hướng dẫn này nữa đi. Thanks! :D

P/S: Cách cài card mạng ảo win 7 :

Cách 1 (Hướng dẫn bằng chữ, không dùng lệnh) :
Vào Start\Control panel\Hardware and Sound\Device manager, click vào dòng nào cũng được sau đó vào Action\Add legacy hardware. Bấm Next, chọn dòng Install the hardware..., Next, tìm Network adapters, Next, chọn Microsoft ở khung bên trái và Microsoft loopback adapter ở khung bên phải, Next 2 lần, đợi nó cài vào, xong thì Finish.

Cách 2 : Làm theo link này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Có hình nếu k biết cách 1).

- 2 cách như nhau nhưng khuyến cáo cách 1 lẹ hơn :D
Chúc jxvietnam thành công :-bd

hờ,win7 vướng chỗ nhiều người không thấy chỗ addhardware > lên google search ra ngay đủ cách, đang thắc mắc cái chỗ SQL 2k cài trên win7 cả chục lần không được :(,quá trình cài nó bỏ qua vài bước,có lẽ là ngày xưa đã từng cài, đến lúc chạy star nó thì báo lỗi :D,đang di làm tối về nghịch lại xem sao