PDA

View Full Version : Cho em hỏi tí

tuoixteen
10-03-11, 01:20 PM
Cho em hỏi cái forder tlbb mà trong đó các anh kêu việt hoá thì chạy ntn vậy? Em mới nghịch TLBB mong các anh chỉ giáo cái này cho à^:)^ chép bằng cái winSCP làm ntn à ai hướng dẫn cho em với. Hiện tại em mới chạy được server map với NPC toàn tiếng tàu ai giúp em với thanks các anh

hanny
10-03-11, 01:37 PM
Cho em hỏi cái forder tlbb mà trong đó các anh kêu việt hoá thì chạy ntn vậy? Em mới nghịch TLBB mong các anh chỉ giáo cái này cho à^:)^ chép bằng cái winSCP làm ntn à ai hướng dẫn cho em với. Hiện tại em mới chạy được server map với NPC toàn tiếng tàu ai giúp em với thanks các anh
đã sharre SV việt hoá gần 100% rồi em down về đi . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuoixteen
10-03-11, 05:43 PM
Em biết cái đó rồi mà cop cái forder tlbb đó rồi về vứt vào đâu và chạy nó ntn hả anh? em chưa có hiểu ném cái forder đó vào đâu và dùng cái gì để cop vào ạ tại em đọc mấy cái bảo cop bằng WINSCP nên em k có biết cop ntn anh chỉ dùm em với thanks anh... Em thanks 1 cái rồi đó nhé:D