PDA

View Full Version : cho mình hỏi....một chút về Skill !!!!!!!!!

bboyswat
07-03-11, 04:04 PM
mình thấy trong sv của mình,trong các thông số của Skill thì có chỉ có các dòng sát ngoại công ví dụ :" độc/hoả/băng/lôi sát ngoại công chứ không có độc/hoả/băng/lôi sát nội công" ....vậy nếu mình muốn sửa các nội dung này để cho nó có dòng "sát nội công" thì mình nên sửa ở đâu và như thế nào ...!???

Kiểu như "Âm phong thực cốt" của mình có kiểu [Độc sát ngoại công-1332/lần] thì sẽ sửa lại thành [ Độc sát nội công .....]

ai rành vụ này chỉ cho mình nha..!!! :)

cảm ơn các bạn!!!

thaihoa91
07-03-11, 07:14 PM
Vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Mở MagicDesc.ini lên rùi sửa và save lại là dc !

PhongLinh
07-03-11, 07:24 PM
Opt dame nội công như lôi sát nội, độc sát nội, băng sát nội, hoả sát nội đều có, chưa test kỹ core xài đc ko chứ vẫn có opt này, đang làm thì error crash đi tong thôi nghỉ=))

kidcrazy187
07-03-11, 10:18 PM
Vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Mở MagicDesc.ini lên rùi sửa và save lại là dc !
Sửa theo thái hòa thì chỉ là hiển thị lên thôi à chứ về bản chất có thay đổi đâu :|
Chủ yếu là các option các file *.txt
P/S: Có cái "Cộng kỹ năng vốn có" chưa đc ta :| Jxoff k làm đc hả :( , ngồi mò mấy dòng trong MagicDesc với Option item cũng hem có dòng nào fải :(

bboyswat
08-03-11, 12:21 AM
@ PhongLinh: mình không hiểu ý bạn lắm...bạn nói rõ hơn được không!!!!
@ Thaihoa / Kidcrazy : ý mình là về nội dung đạt được thật sự trong skill cơ......vậy nếu thế thì mình nên vài file nào để sửa...vì nếu đổi như thế kia mình thấy các dòng ngoại lại thành nội hết :-ss.....

kidcrazy187
08-03-11, 04:16 PM
@ PhongLinh: mình không hiểu ý bạn lắm...bạn nói rõ hơn được không!!!!
@ Thaihoa / Kidcrazy : ý mình là về nội dung đạt được thật sự trong skill cơ......vậy nếu thế thì mình nên vài file nào để sửa...vì nếu đổi như thế kia mình thấy các dòng ngoại lại thành nội hết :-ss.....
Bạn vào ebook 2.0 của giangleloi, phần Hướng dẫn > Chỉnh option cho Item đó . Xem trong đó để biết cách chỉnh sửa.
Mình có test thêm vài dòng nè, vì trong đó tới 167 à

168 STVL Noi Cong + diem
169 Bang Sat Noi Cong + diem
170 Hoa Sat Noi Cong + diem
171 Loi Sat Noi Cong + diem
172 Doc Sat Noi Cong + diem/lan
173 Khang don chi mang +%
174 Sat thuong dich nhan duoc kinh nghiem +%
Cũng còn tùy thuộc vào file MagicDesc.ini của server bạn nữa nhé :)