PDA

View Full Version : WEB Game Võ Thuật Trung Hoa

hackervnk
06-03-11, 03:52 PM
:D Mới Tham Gia Diễn Đàn Nên Mình Share Cái Web Game Này TQ nhé ^^ test rùi rất nhẹ và ổn chỉ 2.5 MB

DOWNLOAD : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Passs: clbgamesvn.com

Cài đặt
Quá trình xác nhận yêu cầu D5Center hỗ trợ, xin vui lòng theo hướng dẫn để cài đặt D5Center viên Trung tâm Tư liệu
D5Center D5Center bên ngoài của chương trình này bởi D5Freamwork nhúng vào chương trình phát triển. Cơ bản mã có thể <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> truy cập

0. Cài đặt d5center
1. Cài đặt một khung bên ngoài
1,0 động cơ / wulin.sql vào cơ sở dữ liệu
1,1 sửa đổi bao gồm các include/config.php tập tin trong cấu hình cơ sở dữ liệu
1,2 sửa đổi bao gồm các /include/config.php trong địa chỉ d5center và quan trọng, nếu cài đặt địa phương, không cần phải sửa đổi chính
2. Cài đặt máy chính
1.1 chương trình chính cho các động cơ engine/
1,2 sửa đổi các động cơ /engine/server/lib/config.php trong địa chỉ chính (DRIVER_PATH) đến địa chỉ trên ổ cứng của bạn
1,3 sửa đổi các động cơ /engine/server/lib/config.php trong cơ sở dữ liệu thông tin chính xác cho các thông tin cơ sở dữ liệu của bạn
1,4 sửa đổi các động cơ /engine/server/lib/config.php trong chính kết nối d5center cho phím kết nối chính xác (không cần phải sửa đổi các bài kiểm tra địa phương)
1.5 Sửa đổi /engine/server/lib/d5config.php d5f địa chỉ là địa chỉ của bạn của khung bên ngoài

Khuyết Điểm

1. Thỉnh thoảng bị mắc kẹt hiện tượng không thể di chuyển, làm mới có thể được giải quyết
2. Việc thiếu các cầu thủ để đạt được sự ổn định của PK
3. Việc thiếu sự hợp tác nhóm để đạt được
4. Villas phát triển chưa hoàn thiện

Hackervnk Chuyên Gia Copy & Past ! nhưng Được Cái Ngồi Mò + Việt Hóa Hướng Dẫn = translate :D ai mún tạo team việt hóa pmm nha ^^ đang học việt hóa

Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dùng Search - Tìm config là hiện ra 1 đống ngồi mà sửa khỏi mất công kiếm từng file

mrlynk
06-03-11, 04:24 PM
hjhj, đặt cục gạch, cho xin 1 slot nha..! cho xin thêm cách cài đặt game luôn nha..!

natureboys
06-03-11, 04:27 PM
Nhìn đồ hoạ ko đc đẹp cho lắm, nhưng để test thử mới bít đc :D

hackervnk
06-03-11, 04:34 PM
tại đa số mọi người kiếm web game bên 99uc ^^ chứ thật ra còn nhiều site lắm :D moi đc 1 site này cũng ngon

natureboys
06-03-11, 04:45 PM
Vậy bạn có thể share cho ae vài site ko ?? :D

hackervnk
06-03-11, 04:57 PM
:D có 1 site là WEBGAME tại hồi đó đâm đầu phát triển WEBGAME thôi ^^

phien-nhatrang
06-03-11, 05:00 PM
Làm gì phải đợi đến 8-3 ko share tui share thì đừng trách tụi nó remove thanks nhá :))

hackervnk
06-03-11, 05:03 PM
Làm gì phải đợi đến 8-3 ko share tui share thì đừng trách tụi nó remove thanks nhá :))

:D :D hj hj ! để chút e share 6h e :D share . TEST luôn 1 thể :D Với e đang kiếm cái Game Fash Mi ni như mạng xã hội đánh bài chơi xếp hình với nhau ! cờ tướng ! câu cá ... v... ko cần chạy SQL :D có da = Word nhưng ko bik việt hóa ^^ việt hóa tầm bạy không à . mai share lên cho mọi người ! ^^ làm cho web là cực đã luôn

natureboys
06-03-11, 05:05 PM
sax, bác mà đùa với bac phien-nhatrang là mệt đó nha. Còn ko mau mà share đi, coi chừng bác phien cướp Thanks của bác đó :))

MillyVu
06-03-11, 05:24 PM
cái này bên no1gm có nè.
Khó cài lắm

hackervnk
06-03-11, 05:33 PM
sax, bác mà đùa với bac phien-nhatrang là mệt đó nha. Còn ko mau mà share đi, coi chừng bác phien cướp Thanks của bác đó :))

share rồi đấy ="= ngồi học việt hóa nào

cái này bên no1gm có nè.
Khó cài lắm

T...T cũng hơi khó ở cái d5center <<< không bik dùng d5center của Gohome đc ko ta

Demo Game Fash Online Sắp Share nhẹ Nhàng :D chơi online ( chơi như zing play đó )

lebaosang1
06-03-11, 10:09 PM
Cái flash này ai biết VH thì VH luôn đi ^_^

MillyVu
06-03-11, 10:33 PM
mấy cái này có ngừi share hết r` mà

hackervnk
07-03-11, 03:00 PM
mấy cái này có ngừi share hết r` mà

lehongphongvt
11-04-11, 03:43 PM
bác ơi lỗi này là do sao vậy bác
select cid,charactername,avatar,avatar_head,avatar_headt, gender,avatar_headm,lv,profession,uid from characters where uid=1 order by cid LIMIT 3

em cài được rồi! chạy được rồi và đăng ký cũng được nốt! Nhưng khi đăng nhập vào game thì thì hiện ra cái khung đến có dòng ở trên đó!