PDA

View Full Version : Share intro mu.gate.vn.......!!!!!!!!

babykute
05-03-11, 12:45 PM
Chã nói nhiều nữa nhưng mà download không thanks thì như ở chữ ký nhé....;))

demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

†ShiNiChi†
05-03-11, 01:27 PM
Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Host load chậm quá cậu ạ :D

babykute
05-03-11, 04:40 PM
Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Host load chậm quá cậu ạ :D

Host US nên nó vậy cậu ạ.........:D

gaoblackxincha
06-03-11, 01:28 AM
Bác Baby ơi! Cho link down khác đi !!!

babykute
06-03-11, 08:03 AM
Bác Baby ơi! Cho link down khác đi !!!

Đã fix link cho bạn .........!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

diadaubu
06-03-11, 10:30 AM
Chã nói nhiều nữa nhưng mà download không thanks thì như ở chữ ký nhé....;))

demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh ơi share luôn cái web đó đi anh
hihihi
nhìn dẹp quá

hoaclub.s2
06-03-11, 06:38 PM
Không biết cái này xài ra sao hả bạn ! giúp mình sử dụng nó với ! nhìn đẹp ghê^ ! tks cái ne`

babykute
06-03-11, 06:58 PM
Không biết cái này xài ra sao hả bạn ! giúp mình sử dụng nó với ! nhìn đẹp ghê^ ! tks cái ne`

thì bỏ lên host hoặc loathost mà chạy như bình thương thôi..!!!!!

thecong
06-03-11, 07:01 PM
He he he ông baby lấy cái này nhanh nhỉ? hum nọ vào mu.gate.vn thấy đẹp đẹp nhưng ko có nhu cầu dùng nên chẳng để ý, hum sau thấy ông share

huandz1102
06-03-11, 11:18 PM
đẹp đấy :D
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr