Đăng nhập

View Full Version : Cẩn Thận Lừa Đảo Nhé Anh Em !!!!

ohishu
05-03-11, 12:16 PM
Hiện tại có 1 số tên bịp lợi dụng việc mình sell server để lừa gạt kẻ khác do 1 số đã bị dính làm mất uy tín của tôi nên tôi mong các bạn thận trọng trong việc pm tôi !

Tôi chỉ xài 1 yahoo duy nhất: vuongminh1380

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hiện bọn bịp đang lừa đảo các bạn thông qua 2 nick:

+ vuongminh.1380

+ vuongminh_1380

natureboys
05-03-11, 12:56 PM
Sax, có mấy trăm k mà bọn này cũng đi lừa đảo thì hết nói nỗi =))

[M]r[K]id
05-03-11, 01:30 PM
cả 1 vấn đề đấy đại ka :D

thaihoa91
05-03-11, 06:39 PM
Đừng nói là đến vài trăm k ;)) Mấy tên đó đưa 500 trăm đồng chắc cũng ko chê đâu ;))

hackervnk
06-03-11, 08:02 AM

hi - có 200k của mình thôi bác Mr.Rezo™ [-C.N.C-] Còn lừa đc mà . đưa 200k xong bác 2-3 bác ấy gửi 1 sv chạy lỗi . part Clien thì config ko đc đó . mọi người đề phòng luôn . rồi offline với ních mình luôn chứ . mình dùng nik khác pmm thì Chả lời đấy mọi người đừng tin bác ấy nữa . < đọc đc thì đừng có nói tui sạo nhé Rezo với lại 200k thì cũng chưa là bao nhiêu cả . vấn đề là máy loại người thất đức như bác mà dậy đời người ta ấy

Còn "...::... Cung cấp Sll Vcoin tại Hà Nội ( mọi địa bàn ) ...::... " <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chắc lấy vcoin lừa đảo bán đây.

[B.M.W]Sports
06-03-11, 08:08 AM
vé số còn bị giật
batca2tay sell sv đợt trước lừa củng được vài xị

mathien02
06-03-11, 08:21 AM
tui bị anh ngọc hok bít lừa hay sao yahoo anh là i3ơyaytp tui mua hack thì pmm ảnh hok đC.

hackervnk
06-03-11, 08:37 AM
^^ nói chung topic rút KN cho máy bác đề phòng

thaihoa91
06-03-11, 02:43 PM
Tốt nhất hãy tự học kiến thức (Ebook đầy rẫy), rồi tự làm 1 Server theo ý mình, mới thấy cái hay ! Còn kỉu chờ share, hay xuất tiền ra mua mà ko chịu ngâm cứu kiến thức thì chịu thui ! Con ng` ta ăn thua nhau ở cái đầu thui ;))

bala05
06-03-11, 02:47 PM
Hi , cho hỏi chủ topic là bạn bán cái gì mà tụi nó giả danh ông vậy hả chủ topic

thaihoa91
06-03-11, 02:48 PM
Hi , cho hỏi chủ topic là bạn bán cái gì mà tụi nó giả danh ông vậy hả chủ topic

Ông ấy bán Server Thái Sơn Bắc Đẩu Ver 0.4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

natureboys
06-03-11, 02:49 PM
Wa đây mà đọc nè bác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyentrunghbl
06-03-11, 02:56 PM
Hiện tại có 1 số tên bịp lợi dụng việc mình sell server để lừa gạt kẻ khác do 1 số đã bị dính làm mất uy tín của tôi nên tôi mong các bạn thận trọng trong việc pm tôi !

Tôi chỉ xài 1 yahoo duy nhất: vuongminh1380

Hiện bọn bịp đang lừa đảo các bạn thông qua 2 nick:

+ vuongminh.1380

+ vuongminh_1380

Tớ thấy hơi lạ nhé, không biết Minh có nhờ Sandaru post bài hộ không mà thấy rao giùm với một email mà Minh gọi là lừa đảo, dưới đây là trích dẫn bài post của Sandaru Mod :

ocola[S]an;416996']Bản Thái Sơn Bắc Đẩu v4 Không Share và sẽ Sell
Topic bán bản v4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackervnk
06-03-11, 02:59 PM
="= óa MOD mà Cũng Rao Cho Lừa Đảo Hả .

ph4mduc4n
06-03-11, 05:17 PM
câu chuyện bắt đầu hấp dẫn đây :| , mà bạn kia đọc thử cho mình nick chat của Mr.ReZo dc ko ?

hackervnk
06-03-11, 05:54 PM
câu chuyện bắt đầu hấp dẫn đây :| , mà bạn kia đọc thử cho mình nick chat của Mr.ReZo dc ko ?

ních nè mr.giahuy9x trên nik diễn đàn có chữ Y là Yahoo ổng đó :)) cũng là 1 tên lừa đảo

khoamamktvn
06-03-11, 10:54 PM
Close topic đc rồi đó các pở rào:|

MillyVu
06-03-11, 11:03 PM
cái bản Ohishu bán sao mình có nè, mở ra thấy dòng này ko biết phải ko

print("|_________<Server Thai Son Bac Dau Version 0.4.3>_________|")
print("|________________<Developed By Mr.Ohishu.>________________|")
print("|______________<My Home Page CLBGamesvn.com>______________|")
print("|___________<The Server Finished On 20/11/2010>___________|")
print("|_______________< Loading Complete Script >_______________|")
print("|_____________< Now You Can Login And Enjoy >_____________|")
print("|_______________< This script made by LUA >_______________|")
print("|_______________< Source demo by KingSoft >_______________|")
print("|___________________< Made In VietNam >___________________|")
print("|___________< Loading completed the anti hack >___________|")
print("|___TTTTTTTTTTT____SSSSSSSSS____BBBBBBBBB____DDDDD DDDD____|")
print("|_______TTT________SSS__________BB______BB___DD___ ____DDD_|")
print("|_______TTT________SSS__________BB____BBB____DD___ ____DDD_|")
print("|_______TTT________SSSSSSSSS____BBBBBB_____DDDDDD_ ____DDD_|")
print("|_______TTT______________SSS____BB____BBB____DD___ ____DDD_|")
print("|_______TTT______________SSS____BB______BB___DD___ ____DDD_|")
print("|_______TTT________SSSSSSSSS____BBBBBBBBB____DDDDD DDDD____|")

Mr.Rezo™
06-03-11, 11:16 PM
Mình động chạm cái gì đến Cubin mà bạn cứ phải cắn nhỉ :|

Ngứa mõm à :-?? Mình bị bố mẹ bạn hay bạn à mà phải ẳng như cẩu thế :|

@hackervnk : Cho hỏi bạn pm hôm nào nhỉ ? mình bị đổi password Y!H cách đây 3-4 tuần :)

Có LOG từ tổng đài Y!H Singapore đàng hoàng ... Nếu sợ mình bịa mời ra Y!H để check :)

khoamamktvn
06-03-11, 11:19 PM
Thấy thế thì nói thôi... Cũn chả cãi vã làm gì.. thôi thì cậu muốn làm gì đó cậu làm... đừng có pmm yh mình để nói những lời nói vớ vẩn đó nữa nhé!
Đã sửa comment:)

Mr.Rezo™
06-03-11, 11:23 PM
Thấy ? bạn thấy = cái bộ não ngắn của bạn hay bạn nhìn người trần mắt thịt là mình :|

đừng nói bạn quen mình nhé :-| ngại lắm đấy =))

kidcrazy187
07-03-11, 07:09 AM
@Trung : Hình như San là bạn của ohishu (thấy bên topic kia ohishu có nói thế đó, nhưng email ghi của ohishu thì đúng rùi, nên chắc là nhờ rao dùm thôi).
@Mod : Close topic đi. Cãi vã up lên đầu trang hoài =,= Chỉ là kêu cẩn thận lừa đảo thui mà :(