PDA

View Full Version : Hỏi ý kiến giao diện website home.mu-online.vn

Mr.Quy
05-03-11, 12:15 AM
Mình vừa làm xong website cho ông anh.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Minh sẽ share trong thời gian tới. vì phải phát triển nhiều hơn ;))
Link live <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

info2509
05-03-11, 12:20 AM
Mình vừa làm xong website cho ông anh.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Minh sẽ share trong thời gian tới. vì phải phát triển nhiều hơn ;))
Link live <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có thật là Mr.Quy' Design ko thế nhỉ ;))

Mr.Quy
05-03-11, 12:23 AM
Mình không biết về PTS nên nói mình design thì không đúng.
Mình chỉ cắt ghép và chỉnh sửa thôi :)
Lấy giao diện của trang khác, về ghép lại code và code lại 1 chút, cho hiển thì toàn bộ bằng ajax với web MU ấy mà

info2509
05-03-11, 12:25 AM
Mình không biết về PTS nên nói mình design thì không đúng.
Mình chỉ cắt ghép và chỉnh sửa thôi :)
Lấy giao diện của trang khác, về ghép lại code và code lại 1 chút, cho hiển thì toàn bộ bằng ajax với web MU ấy mà

Phục Mr Quý này cái mảng DDOS :D
tưởng cậu còn Design nữa thì vãi thật ^^!
Nói thật cái web Demo đó là của mình và thằng bạn Design lấy chắc c rõ rồi MMV :D

accelan006
05-03-11, 10:30 AM
phục ông quý không bỏ copyright ở quản lý

mấy thằ khác là bỏ hết

ông quỷ chơi đẹp :D

babykute
05-03-11, 11:10 AM
home này nhìn good đấy PRO ajax.................!!!!;))

Alexandria
05-03-11, 12:43 PM
Có share không Ông Quý :))
30charrrr

doiphieubat
05-03-11, 01:06 PM
đẹp đấy....bác Quý toàn hàng ngon không

chubelonton
05-03-11, 01:12 PM
MRQuy à,mọi việc cậu làm tớ đều ủng hộ,nhưng mong cậu làm gì làm mình không biết,nhưng những cái Mu nho nhỏ tụi nó hoạt động ko mang tính chất thương mại.mong cậu để yên cho nó,tớ nói ko phải cậu bõ qua cho

huandz1102
06-03-11, 11:08 PM
kiểu gì a Quý chả share nhờ a Quý nhờ ;))

Chiritokaji
06-03-11, 11:10 PM
Được, con vẹo Code tốt phết :"> Có Có file PDS thì up luôn nhóe :">