PDA

View Full Version : [Help] Cho mình hỏi vài lõi của server bản 0.99b tí

supertun
04-03-11, 08:39 AM
Chuyện là như vầy:

1) Thứ nhất là cái server 0.99b của mình download của Van_Bom mà khi đánh quái nó hiện điểm Rate ít wá, 15k ene mà nó hiện lên có yếu wá, chỉ có 2k mấy thôi.

2) Thứ hai là khi nhân vật mình mở Shop bán đồ thì nó bị Disconnect.

3) Thứ 3 là chỉ mình cách chỉnh dòng Tăng sức đánh phép thuật của Vũ khí luôn nha. VD như là Tăng sức đánh phép thuật 117% của gậy KunDun(cái dòng ở phía trên 2 dòng may mắn đó). giúp mình chỉnh cho nó tăng lên % đó nha, vì cây Gậy Rồng của mình + 15 mà sức đánh phép thuật có 97% àh, ngan ngữa cây Gậy LenGen +9 thôi, hjxhjx.

4) Thứ 4 là mình đang cần tìm Web thích hợp với bản của Van_Bom.

Vậy ai Fix được lõi trên thì giúp mình với nhé, và và cho mình biết cách chỉnh % manashieu ở bản này luôn nha. Mình vào file CTGSSet.ini chỉnh đoạn
#·Ustawienia Mana Shield standard to (10+za zjedzenie ksiazki/80+za agila/200 za energie)(60+/40)
#Za agila
MagGuard_MJ=160
#Za energie
MagGuard_ZL=400
#Max %
MagGuard_MAX=100 => thanh 100% mà không biết phải không nửa.
Giúp mình với nhé

Van_Bom
09-03-11, 08:48 PM
cái này mình xin chả lời bạn như sau:
1, bản cũ nên wz code chưa hoàn thiện tính năng mở shop cả nhân, nên sẽ bị diss,

2, tăng 15k vào ene mà đánh quái được có 2k mấy đó là do mình có chỉnh mấy con quái nó khoẻ nên ấy mà, tức là lúc này sức phòng thủ của nó cao nên đánh được ít là đúng rồi

3, cái vụ dòng tăng phép thuật đó mình hiểu ý bạn rồi, mình sẽ update sau, còn cái vụ đồ +15 mà yếu đi đó là do GS chưa được code nên sẽ có update,...cố gắng và sớm nhất

4, về vụ web lúc đó cũng sẽ có luôn 1 thể

5, vụ manaseo thì mình chưa biết cách tính công thức manaseo...he he..