PDA

View Full Version : Cho xin file và hình hướng dẫn cài Zero off và online !

onlinemcn
03-03-11, 10:20 PM
Hiện tại CLB đã bị die tất cả rồi em cần cái file và hình hướng dẫn chi tiết để cài . em rất thích nhưng khi tìm được bài thì đã die hết tất cả các link rồi . huhu . giúp em nhé . Thanhk các bác !

Faker
03-03-11, 10:25 PM
cai đó mình cũng test qua rùi cũng đơn giản mà bạn

onlinemcn
04-03-11, 08:07 AM
cai đó mình cũng test qua rùi cũng đơn giản mà bạn

trả lời kiểu gì vậy trời :( trên 4r này ko có cái hướng dẫn nào toàn vẹn cả toàn bị die hình thế thì sao mà tôi làm được . newbie mà gặp thế này chắc nhảy lầu .

t7u5un
13-03-11, 05:01 PM
Nhảy ah ! cho nhảy ké với ! hic mún chơi Offline mà tìm hoài ko ai giúp hết bùn !! AE nào bit chỉ giúp với huhuh

nguyenphivu
04-05-11, 07:38 PM
này chơi Zero online sever Demon thì sài link này :
Link sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch Update(giải nén vào thư mục chứa sever):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

familymen
22-06-11, 09:20 PM
Server Offline Zero I

Cấu hình đề nghị
CPU..........Dual Core trở lên
RAM.........1.5GB
HDD.........3GB
Link download:
Server Zero I <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass freesvn.net
Client Zero I <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass freesvn.net
Video hướng dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn yên tâm sv này mình đã test rồi trong quá trình cài không có lỗi gì đâu yên tâm đi
Giá trị 1 lần download = 1 cái thank

Nguồn freesvn.net
Cái này còn nhiều lỗi front nếu ai chơi thành thạo zero online của xàigòntét rùi thì cũng hiểu NPC nó hỏi gì .
ZP rất ít chỉ có 3zp 1 con quái :D