PDA

View Full Version : Đăng Nhập Được , Tạo Nhân Vật Được Nhưng Không Kết Nối Được

letuan100
03-03-11, 12:22 PM
Chào các pro ! nhờ các a xem dum e!

e có cài sever Song Gio Tinh Yeu và bị lỗi sau đây

em chạy sever thì sucess hết 5 dòng

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đăng nhập và có thể tạo nhân vật

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhưng khi kết nối thì không được

Xem Gamesever thì như thế này : PlayerDBLoading Failed

Pro nào có kinh nghiệm xin giúp đỡ em .. cám ơn nhiều !

[B.M.W]Sports
03-03-11, 01:09 PM
bạn cài font china chưa ?

letuan100
03-03-11, 02:16 PM
a ha đơn giản hihi! em làm đc rồi cám ơn a!

Vodanh1989
05-03-11, 06:28 PM
Mình cũng giống bạn này. Ai biết giúp với. Đã cài Font China
HELP VỚI :((

thaihoa91
05-03-11, 06:37 PM
Mình cũng giống bạn này. Ai biết giúp với. Đã cài Font China
HELP VỚI :((

Nếu đã cài font và chuyển languages máy về Chinese (PRC) rùi mà vẫn ko dc !

Thì del Server đi rùi giải nén lại và cài lại sẽ dc !

Vodanh1989
05-03-11, 06:49 PM
Nếu đã cài font và chuyển languages máy về Chinese (PRC) rùi mà vẫn ko dc !

Thì del Server đi rùi giải nén lại và cài lại sẽ dc !

Thaihoa91 cho hỏi ở v0.3 TSBD của ohishu cần cofig lại ip với port ở những chỗ nào giúp mình với. Cái port có ảnh hưởng gì không ? Với cả bạn cho mình xin nick cho tiện được ko. Mình là newbie mình gà lắm :(

Vodanh1989
05-03-11, 06:54 PM
Tại sao ở GameServer nó toàn báo là : PlayerDBloading failed :(

jxvietnam
05-03-11, 07:16 PM
Thaihoa91 cho hỏi ở v0.3 TSBD của ohishu cần cofig lại ip với port ở những chỗ nào giúp mình với. Cái port có ảnh hưởng gì không ? Với cả bạn cho mình xin nick cho tiện được ko. Mình là newbie mình gà lắm :(
IP của TSBD là 192.168.1.2, config IP card mạng ảo về IP đó thôi, ko đc đổi thành IP khác

Tại sao ở GameServer nó toàn báo là : PlayerDBloading failed :(
Vào server/database.ini xem pass đã chùng với SQL chưa

Vodanh1989
05-03-11, 08:13 PM
IP của TSBD là 192.168.1.2, config IP card mạng ảo về IP đó thôi, ko đc đổi thành IP khác

Vào server/database.ini xem pass đã chùng với SQL chưa

Bạn có thể cho mình YH được ko :( Mình làm ko sai 1 chút gì cả. Vào game. Tạo nhân vật xong vào thì toàn báo kết nối tới máy chủ thất bại :(

pikhjn
05-03-11, 09:10 PM
Mình thì bị lỗi khác :) cài xong tất cả vào game khôn thấy hiện chữ bắt đầu chơi và chữ chọn sẻver hay opition gì cả :|

thaihoa91
05-03-11, 09:16 PM
Mình thì bị lỗi khác :) cài xong tất cả vào game khôn thấy hiện chữ bắt đầu chơi và chữ chọn sẻver hay opition gì cả :|

Do Client đấy ! Bạn xài Patch nào vậy ???