PDA

View Full Version : Cho mình hỏi về cách xóa toàn bộ acc trong server!!!!!!!

bboyswat
02-03-11, 03:07 PM
mình muốn xoá toàn bộ tất cả các dữ liệu về các acc trong server thì mình phải làm ntn???
Ý mình là xoá xong làm sao mà khi tạo lại các nhân vật với tên như lúc trước thì nó mới hẳn luôn, chứ không như trong mấy server share vd như khi mình tạo 1 nhận vật mang tên Ohishu (server TSBD) thì chưa làm gì nó đã ra một nhân vật được add point đầy đủ....!!!!

Ai ràng về phần này xin giúp mình nhé!!!!!!

p/s: không phải att. lại trong sql đâu nha vì có xoá đi rồi att lại thì kiểu gì vẫn còn những nhân vật như kiểu nhân vật Ohishu ở trên...mình muốn là server mới tinh luôn ý!!!!

Cám ơn các bạn!!

thaihoa91
02-03-11, 06:02 PM
Chưa hỉu lắm ! Ý bạn là xóa acc để tạo acc lại ! Hay vẫn giữ acc đó nhưng nhân vật thì mất đi ???

SinBad
02-03-11, 06:09 PM
à là xóa acc đó lun
bạn này bị lỗi xóa acc xong,khi tạo lại acc tên giống con vừa xóa thì poin dc + giống con bị xóa

thaihoa91
02-03-11, 06:18 PM
Vào thư mục Server --> Xóa các thư mục sau : database, dbfriend, payserver_log, relay_log, relayserver_log, TongDB và TongMemberDB

kidcrazy187
04-03-11, 01:15 PM
Chắc ý bạn nì là cần cái tool quản lý acc cho dễ mà không cần xóa các folder như thái hòa nói fải hem ;)) Giống như bạn làm online để quản lý acc đó hả ;))

bboyswat
04-03-11, 06:29 PM
hì được rùi mình đã hiểu.........cảm ơn các bạn............

@kidcrazy : bạn ơi cái tool mà quản lý acc đó nó tên gì vậy bạn...bạn share cho mình được không

kidcrazy187
04-03-11, 11:24 PM
hì được rùi mình đã hiểu.........cảm ơn các bạn............

@kidcrazy : bạn ơi cái tool mà quản lý acc đó nó tên gì vậy bạn...bạn share cho mình được không
Hi, sorry bạn, mình cũng đang mò cách đọc các file trong database để chỉnh sửa nhân vật linh hoạt hơn nè :D, mình chưa biết mấy người làm onl private sửa bằng cách nào. K biết thái hòa có k nữa :D

bboyswat
05-03-11, 01:12 AM
@kidcrazy : uhm..:D..nếu mà có tool ấy thì =p~.....JX hơi ít tool bạn nhỉ.........có share nhưng lạ 1 điều là đều báo lỗi cả...ko hỉu vì sao!!!!!!!!