PDA

View Full Version : Mọi người ơi hỏi tí

thuoclano12
02-03-11, 12:05 PM
2 file exdb và jionserver bị báo là virus, tui có thể chép từ server khác vào để thay 2 file trên được không? Tui cài MU ss4 \m/

thuoclano12
02-03-11, 04:06 PM
Mọi người ơi làm thế nào đây /m\

thecong
02-03-11, 04:29 PM
chép được bạn ạ vì cái này dùng của bản khác được, nhưng chán mỗi cái là exdb và joneserver cái nào cũng bị virut, bạn có cài nào ko bị share cho mình với

chubelonton
02-03-11, 06:51 PM
2 file exdb và jionserver bị báo là virus, tui có thể chép từ server khác vào để thay 2 file trên được không? Tui cài MU ss4 \m/

nén 2 cái đó lại đặt pass cho nó,khi run thì off antivirus đi,chứ để nó kill đấy!

thuoclano12
02-03-11, 07:38 PM
Chubelonton ơi có chép thay thế 2 file trên đc k?

boyz4
02-03-11, 08:02 PM
Những file DataServer,Chat,exdb, joneserver,CS,.... đều sử dụng chung cho các server khác đều được hoặc bạn dùng eDataServer ý nó hỗ trợ tất cả DataServer,exdb, joneserver,cashshop,...Trừ CS + Chat

thuoclano12
03-03-11, 12:13 PM
Những file DataServer,Chat,exdb, joneserver,CS,.... đều sử dụng chung cho các server khác đều được hoặc bạn dùng eDataServer ý nó hỗ trợ tất cả DataServer,exdb, joneserver,cashshop,...Trừ CS + Chat

Bạn có thể cho mình link eDataServer và cách sử dụng không?
Hoặc nếu có 2 file exdb và jionserver không bị virus thì up cho mình cũng được \m/

supertun
03-03-11, 01:33 PM

cái đó ko phải là virus đâu bạn, tại chương trình đó nó bị anti hiểu nhầm là virus chứ thật ra nó ko phải đâu, 100% các file đó là bị phát hiện là virus, nhưng ko phải đâu nhé.
khi bạn chạy các file đó thì tắt diệt virus đi là OK thôi, ko hại cho máy tính đâu

thuoclano12
03-03-11, 01:38 PM
cái đó ko phải là virus đâu bạn, tại chương trình đó nó bị anti hiểu nhầm là virus chứ thật ra nó ko phải đâu, 100% các file đó là bị phát hiện là virus, nhưng ko phải đâu nhé.
khi bạn chạy các file đó thì tắt diệt virus đi là OK thôi, ko hại cho máy tính đâu
Ukm, thế bạn có link không cho tui xin

supertun
03-03-11, 02:09 PM
của bạn đây, mình gửi luôn cả 1 server ofline của mình luôn, bạn muốn lấy thứ gì thì cứ lấy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuoclano12
03-03-11, 03:12 PM
của bạn đây, mình gửi luôn cả 1 server ofline của mình luôn, bạn muốn lấy thứ gì thì cứ lấy
thế các file exe có virus không \m/

nhactre8x
03-03-11, 03:13 PM
Links download eDatasever về sài --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
config pass sql lại.
khi chạy eData thì khỏi chạy các thứ sau : DataServer1,Ranking,EventServer,JoinServer và (CashShopServer nếu có)

supertun
03-03-11, 03:48 PM
thế các file exe có virus không \m/

thi mình đã nói là 100 cái đủ 100 cái có bị như vậy mà, do diệt virus hiểu là virus chứ đâu phải là virus. bạn thử đi hỏi Tất cả những người làm Server thử coi, ko có ai chay server mà mở diệt virus lên hết ák.