PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ về cộng điểm

884363
01-03-11, 10:50 PM
Cho mình hỏi có cách nào để edit điểm tiềm năng nhân vật ko,mỗi lần trùng sinh cộng điểm cũng chết :(
Cảm ơn ^^

hoangtuech22
02-03-11, 09:08 PM
hic! vào setting\player chỉnh thui. còn ko chỉ có cộng tay

natureboys
03-03-11, 04:36 AM
Xài Auto Click cũng đc vậy :D
Đây là Autoclick do mình việt hóa ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kidcrazy187
04-03-11, 01:25 PM
hic! vào setting\player chỉnh thui. còn ko chỉ có cộng tay
Bạn ý muốn lúc trùng sinh + điểm ý chứ k fải mới tạo acc ;))
Xài auto click cũng đc.
P/S: Phải chi có cái tool edit nhân vật đã đc tạo rồi, có thể kéo đi nơi nào (để tránh kẹt acc khi chơi onl) nhỉ ;))

884363
04-03-11, 02:13 PM
Cảm ơn tất cả :x

hoangtuech22
04-03-11, 09:49 PM
P/S: Phải chi có cái tool edit nhân vật đã đc tạo rồi, có thể kéo đi nơi nào (để tránh kẹt acc khi chơi onl) nhỉ ;))[/QUOTE]
"sale" thui! tìm trong help -request có đấy

kidcrazy187
04-03-11, 11:31 PM
P/S: Phải chi có cái tool edit nhân vật đã đc tạo rồi, có thể kéo đi nơi nào (để tránh kẹt acc khi chơi onl) nhỉ ;))
"sale" thui! tìm trong help -request có đấy[/QUOTE]
Tool tên jì bạn :D, mình tìm rồi k thấy :D ... Còn bạn để "sale" là sao? Cái đó hàm để tạo shop mà :-/

jxvietnam
05-03-11, 07:18 PM
"sale" thui! tìm trong help -request có đấy
Tool tên jì bạn :D, mình tìm rồi k thấy :D ... Còn bạn để "sale" là sao? Cái đó hàm để tạo shop mà :-/[/QUOTE]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thân :)

kidcrazy187
05-03-11, 10:22 PM
Tool tên jì bạn :D, mình tìm rồi k thấy :D ... Còn bạn để "sale" là sao? Cái đó hàm để tạo shop mà :-/
Thân :)[/QUOTE]
Sax, ông nhầm rồi jxvietnam, câu "Phải chi có tool" là tui nói đó ;)) dòm ở trên kìa, tại hoangtuech QOUTE nhầm thui á ;))

884363
24-03-11, 03:10 AM
sao tớ xài auto click 2.2 ko đc nhỉ
bạn nào giúp mình đưa cái ảnh lúc config xong lên đc ko ?
chịu thât ==

kidcrazy187
24-03-11, 06:03 AM
sao tớ xài auto click 2.2 ko đc nhỉ
bạn nào giúp mình đưa cái ảnh lúc config xong lên đc ko ?
chịu thât ==
Xài cái của mình viết nè bạn. Qua forum phần cuối : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lúc xài chuyển về phím kết hợp trong Võ lâm, vì mình tích hợp phím tắt là F3, F4 rồi. Trong võ lâm F3, F4 cũng phải dùng trong Mặc định =,=