PDA

View Full Version : Cho mình xin cách sửa drop boss của sv sóng gió tình yêu v3 !!!!

bboyswat
27-02-11, 01:01 AM
mình thấy sv này hay nhưng mà sao oánh boss kiểu gì cũng chỉ có không khí....!!!!
mình xem trong NPCS.txt thì thấy nó thiếu đường dẫn drop nhưng khi mình thêm đuòng dân vào rồi thì kết quả nhận được vẫn không hề thay đổi..........!!!
bạn nào biết về vụ này xin chỉ giáo cho mình nhé..........!!!!!
cám ơn các bạn ! :)

hoangtuech22
28-02-11, 09:36 PM
bạn mở npcs.txt = excel rùi tìm cột e dòng boss bạn mình chỉnh thay nhập vào đấy số 50 chẳng hạn, vào sv test xem, đồ dơi trắng màn hình. còn muốn nó ra đồ gì thì mình chưa bít, chỉ bít cách additem vào con boss sát thủ, muốn loại gì cugx dc hết, boss hk thì chưa bít

bboyswat
01-03-11, 01:21 PM
cảm ơn bạn....nhưng sao mình thấy lạ vậy.......cột treasure đấy 24 là max mà...........theo mình chắc nó lỗi ở đâu chứ không phải cột này......vì bản thân server đều để 24 cho boss ở cột này mà :)

Xin mọi người hãy chỉ giáo cho mình thêm :)
THÂN !!

hoangtuech22
02-03-11, 09:11 PM
hi! sv sóng gió tình yêu mình cũng đang cài. đánh boss hk chỉ ra đồ hk môn phái vớ vẩn thui. nên mình add hết đồ bạch kim, vo song, thuong lang, dat ma ho, liên đấu hết vào boss sát thủ 9x, tăng máu nó lên, đánh ko khác boss hk đại.hi

letuan100
03-03-11, 02:19 PM
bạn có thể cho fle . đó đc ko mình không biết chỉnh

hoangtuech22
03-03-11, 09:06 PM
hic quên mất mình dùng scrip sự kiện của sv DHAH. bạn qua đó dow nha, mình dùng 3g nên ko up đc, tốn xiền lắm

hoangtuech22
03-03-11, 09:07 PM
chỉ scrip cacsukien thôi nha!ko phải cop hết đâu

bboyswat
04-03-11, 06:27 PM
cám ơn các bạn !!!!!!!!:)...mình mày mò và lam được rồi