PDA

View Full Version : Cách đăng ký acc không cần chỉnh sửa SQL ???

kidcrazy187
26-02-11, 02:53 PM
Có ai biết cách khi đăng ký acc mà không cần vào SQL chỉnh lại không ?

Còn nếu mở onl, khi người ta đăng ký, mình có cách nào không cần phải chỉnh sửa ngày tháng không ? Server hiện tại của thienacphantranh.tk thì cũng phải liên lạc admin ;))

P/S: Mình nhớ lúc trước xài cái server nào đó mà cái JxStartup đó làm được thì phải, cái JxStartup đó có cái tab cuối (hình như tab kế cái thêm Maps) để auto click trực tiếp cộng điểm tiềm năng hoặc kỹ năng thì phải :D

thaihoa91
26-02-11, 05:55 PM
Trong cái tools nó mặc định sẵn giá trị 10.10.2010 cho cột dEndDate trong SQL rùi !

Nếu làm web thì chỉ cần bạn bít cách connect web với SQL thì chỉnh lại mặc định dEndDate dc thui !

Tui thì vẫn đang học môn Thiết Kế Cơ Sở Dữ Liệu (Microsoft SQL Server 2000) + code web html bằng Dream Weaver mà mới vài bài đầu thui ! Vẫn chưa đủ trình làm !

kidcrazy187
26-02-11, 07:41 PM
Trong cái tools nó mặc định sẵn giá trị 10.10.2010 cho cột dEndDate trong SQL rùi !

Nếu làm web thì chỉ cần bạn bít cách connect web với SQL thì chỉnh lại mặc định dEndDate dc thui !
Chủ yếu là biết cách nè, hehe ;)) Để cố gắng xem sao :D Mà khoan tính tới web, tính trong cái Enterprise thui, hòa biết chỉnh mặc định cột dEndDate thành số khác không?
P/S: À, thái hòa sinh năm 91 hả ?

[S]ocola[S]an
26-02-11, 10:12 PM
Cứ đợi 1 - 2 tuần nữa tui hoàn thành bộ web gùi share cho :))

kidcrazy187
27-02-11, 06:48 AM
ocola[S]an;416742']Cứ đợi 1 - 2 tuần nữa tui hoàn thành bộ web gùi share cho :))
Nhanh nhanh nha "a iu" ;))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr