PDA

View Full Version : Xin server Dekaron ............

Ruins
25-02-11, 05:41 PM
bác nào có server Dekaron share mình với mình thích chơi game ấy lắm mà tìm nhiều web rồi nhưng vẫn ko có ........ ai giúp mình vs .

quockhanhqb011
31-08-11, 11:58 PM
Hix

Mình cũng nghiện cái game này ..........từ hồi tigerfun đóng cửa đi bơ vơ bất vất

Ai có lòng tốt thì share cái server và client của game đó cho mình chơi off với

Nghỉ mấy ngày rồi mà chẳng biết làm gì

quockhanhqb011
01-09-11, 12:43 AM
Đã tìm thấy link game dekaron .........Hi vọng có thể cài đặt được............

Nếu chạy thành công thì sẽ public cho mọi người..........

kelalung
04-09-11, 08:26 AM
trên ragezone thiếu gì loại game này.....

Rover
05-09-11, 08:18 AM
Có Server Dekaron Mình Sắp Public Rồi :D . Còn Đang Trong Giai Đoạn Chỉnh Lại MOB Với Boss Để Tổ Chức Event Săn Boss :D . Dekaron Action 9 Nhé Ai Có Hứng Thú Thì Tham Gia Nha
Website Chính Thức Đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pikhjn
05-09-11, 08:45 AM
Nhìn Xa trông giống M.U :U game 3D gì đẹp vl =))
không biết skill ra sao tại chưa thử sv này bao h` :-sS

BenKun
05-09-11, 08:49 AM
con mod này chuyên chém gió, vkl :|

skulldemon
10-09-11, 08:56 PM
Liệu có trụ đc lâu hay không :( đợt đầu ông Rover này cũng onl sv Dekaron 1 thời gian nhưng chắc là không kiếm được tiền nên ông ý off sv xong đợt vừa rồi cũng vậy ... chán ... mọi người tập trung sv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà chơi nè , tôi nói thật đó , chơi sv ZOP này không ổn đâu , Sv Core game này ra cũng lâu rồi nhưng chưa thấy bị sao cả :)) còn vui hơn ... ai chơi thì add yh tôi nc cho vui nhé :) yh : walkerdarkx