PDA

View Full Version : Cần người giúp chỉnh lv sử dụng item bản của cuonglee

whynot9x
25-02-11, 12:57 PM
ai giúp mình với thanks trước có video or teamview giúp càng tốt

LHB_LOVE
25-02-11, 01:43 PM
cái này tự làm cũng đc mà ! dùng tools mở file item.bmd ra tìm item muốn chỉnh
rồi tìm dòng level chỉnh lại
sau đó vào server mở file item(kor).txt chỉnh lại level các item đã chỉnh trong file item.bmd cho trùng nhau là đc :)

KúnKuTe
25-02-11, 04:07 PM
với server của cường lee thì nó là protocol VTM thi phải ỏ trong Data\Lang\VTM file item(vtm) đó bạn à.

Van_Bom
26-02-11, 09:59 AM
tớ thanks các bạn 1 phát vì câu hỏi này có rất nhiều bạn quan tâm và ko làm được

2 pro kia đã hiểu nhầm ý bạn đó rồi, nguyên lý thì nói là như vậy nhưng mà tool để mở được các file .bmd của client VTM rất ít

2 pro giúp bạn ấy cho chót thì up luôn cho bạn ấy cái tool nữa, có hình ảnh hướng dẫn thì càng tốt, tớ ở quán nét nên ko có..

he he he

KúnKuTe
26-02-11, 12:02 PM
đơn giản là bạn có thể sài Pentium Tools thử lên google search pentium tools 1.6 xin lỗi vì wifi lỏm up ko nổi :)

whynot9x
26-02-11, 07:31 PM
uhm mình ko hiểu sao cái phan item(kor) khi vào thì ko có phan reqlevel

whynot9x
26-02-11, 07:33 PM
uhm mình ko hiểu sao cái phan item(kor) khi vào thì ko có phan reqlevel nếu co thể giúp ai pm yahoo mình giúp mình cái

Van_Bom
26-02-11, 09:09 PM
bạn kun ơi hình như cái pentitum ấy khi sài nó thì chỉ mở được file text với file movereq thôi, còn lại hầu hết mấy chỗ mở mấy cái file kia đều bị đen hết, tớ nhớ là có 1 tool khác có thể mở được nhưng quên rồi,..

còn bạn whynot9x à, cái phần level ấy, bạn hãy làm như sau, lấy cái wing 2 đi, level của nó là 200, bạn tìm đến chỗ wing 2 đó, tìm dòng 200, rồi so sánh mà tìm với các item khác, vì 1 số file nó viết tiếng hàn chứ ko viết tiếng anh...

chúc thành công

LionKing113
26-02-11, 10:46 PM
đơn giản là bạn có thể sài Pentium Tools thử lên google search pentium tools 1.6 xin lỗi vì wifi lỏm up ko nổi :)

Pentium Tools free đâu có sửa được item.bmd , anh đang sử dụng bản pro hả, chụp cái hình lên để anh em xem chơi :D.

whynot9x
26-02-11, 11:41 PM
mình thử rồi ko thấy ah vì mình muốn chỉnh item 380 ấy find còn ko thấy số 380 cơ mà