PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ từ những người đã test sv TSBD_v2.0 !!!!!!!!!

bboyswat
22-02-11, 04:40 PM
mình test sv này mình không hiểu là thời gian tống kim của sv này là bao giờ....click vào toan tháy chưa đến h.....hichic.....vượt ải thì toàn là hoạt động vượt ải đang trong trờng gian tạm đóng....

Mình xin hỏi là có ai đã test server này thì cho mình bít thời gian tống kim và cách vào hoat động vượt ải được không !!!!!

cám ơn các bạn !!!!!!!!!!!!

jxvietnam
23-02-11, 07:03 AM
ohishu đã update TSBD lên 3.0 rồi, ra trang chính mà down nhé chơi 2.0 làm gì.:D

bboyswat
23-02-11, 02:45 PM
chơi cái ấy chả có anh em chơi cùng........muốn bạn bè mình cũng được chơi cơ.....ai giait đáp giúp mình được không.......

minhtanxd1
25-02-11, 04:53 PM
chơi cái ấy chả có anh em chơi cùng........muốn bạn bè mình cũng được chơi cơ.....ai giait đáp giúp mình được không.......
Hình như có hướng dẫn mở Sv cho các máy đó! ở đâu nhỉ??
Đây nè : Chỉnh lại trong file host IP các máy thành IP server thì tụi máy con mới kết nối vào được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây nữa::: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>