PDA

View Full Version : xin giúp mình với scf 10.07.35

khanhdl1
21-02-11, 11:10 PM
mọi hôm mình chạy cái gs voi gs-cs vẩn bình thường ,do cái main mới hết pin nên ngày tháng trở về năm 2008,thay pin mới rùi chỉnh lai ngay tháng cho dúng thì ko chạy đuợc GS voi GS_CS nữa:((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hateroc22
22-02-11, 06:32 AM
Cài lại WIN đi - Chạy GS rồi ko đc chỉnh lại ngày tháng nữa

khanhdl1
22-02-11, 02:34 PM
hihi mình biết cách khắc phục rùi ko cần phải cài lại win nữa

anhanhnd
23-02-11, 01:18 AM
cau khac phuc bang cach nao vay? huog dan anh em di ban
thanks nhieu

huongtk35
23-02-11, 11:13 AM

Bằng cách nào vậy bạn? Hướng dẫn mình với.

tranthuy
23-02-11, 12:14 PM
Bằng cách nào vậy bạn? Hướng dẫn mình với.
Chạy file Load_GameServer.exe, không chạy trực tiếp file GameServer.exe

huongtk35
23-02-11, 12:33 PM
Bạn vào yahoo giúp mình với. File của mình down về ko thấy file Load_GameServer.exe. Nhưng có file RunServer.exe. Mình chạy file này chứ ko chạy file GameServer.exe nhưng cứ bị vậy hoài. Hixx. yahoo: hivong_hy

tranthuy
25-02-11, 11:48 AM
Bạn vào yahoo giúp mình với. File của mình down về ko thấy file Load_GameServer.exe. Nhưng có file RunServer.exe. Mình chạy file này chứ ko chạy file GameServer.exe nhưng cứ bị vậy hoài. Hixx. yahoo: hivong_hy

Download ở đây nè:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - pass:123456
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - pass:123456