PDA

View Full Version : Việt hóa mir cực khủng !

Oack123
21-02-11, 10:34 AM
Sau vài tháng để anh em móc mồm hôm nay mình sẽ share cho các bạn bản việt hóa của mình:
1. 95% tên của các NPC
2. 100% các "thành" còn máp quái chưa vH
3. 80% các tiệm
4. 30% các hội thoại khi nc vs npc
5. Ngoài ra còn mấy thứ linh tinh kể biết bao h mới hết

Đây là links download - Download nhanh kẻo die links !
1. Command.ini
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2. Envir
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. Notice
4. String.ini

Hướng dẫn bỏ hết vào mir200 rồi giải nén đồng loạt => Khởi động server=> vào games chiêm ngưỡng :|
Hay thì thanks ko hay thì thôi chém mạnh :))

khue110
21-02-11, 10:59 AM
có tool xem file pak chưa thế bác ;))

Oack123
21-02-11, 11:22 AM
Chưa tìm đc tool :D bác à................

razer
21-02-11, 07:39 PM
Up lộn link Envir rồi kìa bạn..up lại di....

Oack123
21-02-11, 09:04 PM
Update lại rồi nha bạn :D................

Sir.THÀNH™
21-02-11, 09:58 PM
item thì sao vậy ông :D .

Mr.Rezo™
21-02-11, 10:20 PM
Vào topic thấy bốc mùi hoá ra là có bạn Sir.Thành trong này :|

Sir.THÀNH™
21-02-11, 10:24 PM
Vào topic thấy bốc mùi hoá ra là có bạn Sir.Thành trong này :|

nhầm rồi mùi của cẩu Rezo đấy =))

manhhung86
21-02-11, 10:26 PM
tụi bây cứ cắn nhau đi .
tao thích xem

Mr.Rezo™
22-02-11, 06:04 AM
Ủa thằng bước vào Topic trước là chú Thành mà :-/

Càng ngày mắt mũi chú càng kém là sao :-??

Hay tại thói bốc shit ăn vã gây ra :-s

Mà chú đã ngu còn bày đặt sính ngoại làm gì ... cứ thuần Việt cho nó vững đã :-|

Loại cặn bã trong Forum nhảy sang box Võ lâm bị chửi lên xuống chưa chừa =))

Edit lại cái sign chửi tiếng Cambodia ấy cho nó oách :-< vào thấy toàn ô vuông ko à :))

thuoclano12
22-02-11, 12:08 PM
Sau vài tháng để anh em móc mồm hôm nay mình sẽ share cho các bạn bản việt hóa của mình:
1. 95% tên của các NPC
3. 80% các tiệm

1. Command.ini
2. Envir
3. Notice
4. String.ini

Hướng dẫn bỏ hết vào mir200 rồi giải nén đồng loạt => Khởi động server=> vào games chiêm ngưỡng :|

Cái file việt hoá này là của Mir(Kiếm Thế) hay là của Mir khác vậy anh :D

thaihoa91
22-02-11, 12:35 PM
Cái file việt hoá này là của Mir(Kiếm Thế) hay là của Mir khác vậy anh :D

Oack tui nhớ là ổng đang dev mir KT á !

Sir.THÀNH™
22-02-11, 12:39 PM
Ủa thằng bước vào Topic trước là chú Thành mà :-/

Càng ngày mắt mũi chú càng kém là sao :-??

Hay tại thói bốc shit ăn vã gây ra :-s

Mà chú đã ngu còn bày đặt sính ngoại làm gì ... cứ thuần Việt cho nó vững đã :-|

Loại cặn bã trong Forum nhảy sang box Võ lâm bị chửi lên xuống chưa chừa =))

Edit lại cái sign chửi tiếng Cambodia ấy cho nó oách :-< vào thấy toàn ô vuông ko à :))

cẩu cứ gâu gâu hoài không chán à :( ,cẩu sủa thì sủa tiếng của cẩu ấy , tức là gâu gâu thôi ,đừng sủa tiếng người

HKDdev.team
23-02-11, 10:42 AM
khủng đéo gì =] vh k dấu là khủng =)) thế thì việt nam này bao nhiêu thằng biết tiếng việt và biết xài translate.google.com đều khủng con mẹ nó hết à

hài cho mấy bạn trẻ!

ngovuongpt
23-02-11, 11:13 AM
1. 95% tên của các NPC
3. 80% các tiệm

1. Command.ini
2. Envir
3. Notice
4. String.ini

mình làm như bạn mà ko dc ????
cái game này có cần cài font chinese(PRC) ko ???

bala05
23-02-11, 11:20 AM
khủng đéo gì =] vh k dấu là khủng =)) thế thì việt nam này bao nhiêu thằng biết tiếng việt và biết xài translate.google.com đều khủng con mẹ nó hết à

hài cho mấy bạn trẻ!

Hết cách rồi bác ơi , dẫu sao bác ấy cũng có lòng mà nhưng lực bất đồng tâm thôi nếu có dơn thì thanks hộ bác ấy 1 cái . :)):))

thuoclano12
23-02-11, 11:49 AM
mình làm như bạn mà ko dc ????
cái game này có cần cài font chinese(PRC) ko ???

Bạn phải cài font Chinese PRC thì mới nói chuyện với NPC được :D
Ak còn file Việt hoá trên thì dành cho phiên bản Mir nào vây?

lengocgiang
23-02-11, 03:58 PM
Please lengthen your message to at least 30 characters

Oack123
23-02-11, 05:57 PM

hài cho mấy bạn trẻ!

Bao nhiêu người trong clb dev games này mà còn chưa làm đc như thế đâu bác à. Đc ko dấu mà như thế là cũng đã khác người rồi ko tin cứ hỏi những người dev game này mà xem.

Ny hảo pa

quangphong0904
23-02-11, 08:21 PM
hey! sao bảo k share mà :), bay giờ share thì có lẻ hơi muộn đó

ngovuongpt
24-02-11, 08:52 AM
Bạn phải cài font Chinese PRC thì mới nói chuyện với NPC được :D
Ak còn file Việt hoá trên thì dành cho phiên bản Mir nào vây?

mình đã cài font chế(PRC) nhưng vẫn nói chuyện với NPC ko dc toàn dấu ô vuông >"< ai rãnh ko teamview cài dùm mình đi

phamngochai2
03-03-11, 03:37 PM
hài nhỉ, cài xong thì khỏi làm nv, nó không tự chạy đến đâu. tự mò đấy.đã vh thì vh luôn cái Q đi việt hoá cái tên npc chi ???

Mr.Rezo™
03-03-11, 04:31 PM

hài cho mấy bạn trẻ!

Biết dùng Google Translate cũng đỡ hơn những kẻ chẳng hơn ai mà đặt điều :|

Cùng 93 như nhau mình khuyên bạn nên ăn nói có nghĩ và biết tôn trọng người khác :|

Dù sao cũng là công sức bỏ ra chứ không phải ăn cắp của ai về.

khungvonline1
03-03-11, 07:49 PM

hài cho mấy bạn trẻ!

Bó tay thằng này. Nếu mày ngon thì mày việt hóa rồi share cho mọi người đi. Ko thì câm dùm. Người ta làm share cho mọi người ko cám ơn thì thui còn chửi bậy. Ghét cái bọn đóng góp thì ko đóng góp mà cứ thích lên tiếng. Cụ Hồ nói rồi "Có tài mà ko có đức thì cũng vô dụng". Nói thế thui chứ ai bik dc chú nó có tài hay ko =)) hay là bất tài mà vộ dụng :))

Mr.Rezo™
04-03-11, 05:55 PM
^
Nói bạn ấy không có tài thì cũng chẳng phải là đúng :)

Thực ra tôi chơi với cậu này từ lâu rồi. cậu ta đoạt giải software của Softtech Đà Nẵng.

Nhưng cũng vì 1 cái giải + cái Server Gunbound đã hook được TV vào mà vênh thì

=> ném Server vào sọt rác cho xong :|