PDA

View Full Version : Lỗi Ngân Hàng Web Mu SS6 LBT LOve

oochipchipoo
20-02-11, 10:06 PM
:| em chẳng hỉu sao...gởi tiền vào được mà gỡi chaos vào nó cứ báo mình không có chaos..rùi lúc thì nó báo không đủ chaos trong ngừoi...
lần gởi ít nhất là 10 chaos thế mà em để sẳn gởi 20 chaos mà nó vẫn báo vẫn báo không đủ chaos là sao vậy mấy anh
còn con nhân vật khác của em chứa full chaos vậy nó báo 0 chaos...gởi Zen thì vẫn bình thường:-*thanks mấy anh chị trước...lun lun

mrrainnt
21-02-11, 04:02 AM
Bạn qua bên phần Web . Đọc topic của Bachcotsau . Có Cách Fix lỗi thiếu Chaos đó . Lúc trước mình thấy có bạn tìm lại thử xem

LHB_LOVE
21-02-11, 07:25 AM
cái đó là do code chaos của server khác với code chaos ở trong web nên nó sẽ báo nhầm :)
chịu khó tìm chổ code chaos ở web rồi dùng mumaker xem code chaos của server là gì rồi thay vào web :)

LạiVănSâm
21-02-11, 10:10 AM
cái đó là do code chaos của server khác với code chaos ở trong web nên nó sẽ báo nhầm :)
chịu khó tìm chổ code chaos ở web rồi dùng mumaker xem code chaos của server là gì rồi thay vào web :)

cái + điểm có thể hack được điểm point trong game.

oochipchipoo
21-02-11, 11:11 AM
có ai giúp em với...code item của cháo trong server nằm trong file item kor phải không ạ...làm sao xem code của web...code web nằm ở đâu vậy ạ

code web item trong web nằm ở thu mục nào vậy mấy anh
code item trong mumaker xem file nào ạ...giúp em với...

oochipchipoo
21-02-11, 11:15 PM
em thiệt tình mò cả ngày rùi hok biết cách làm dowload cái fle fix rêset item cũng chẳng được....chỉ em các làm với mọi người đi mà đi mà đi mà

kuchip
11-05-11, 09:49 PM
cái này ai chả cần. bug chaos nghiêm trọng phết.
up nhé. ai biết fix thì đăng lên cho mọi ng nhé
thank !z