PDA

View Full Version : Clien SS5 Full không hiện ra sever Game để đăng nhập ?

Daoprotm
19-02-11, 05:17 PM
Xin chào tất cả anh em của clbgame mình đang làm sever ss5 Full "encoding" game sever config ngon lành chạy không báo lỗi j hết ?

Cái Clien mình đã hex main chỏ đúng ip về sever ? thắc mắc của mình là lúc thì nó hiện lên sever game để đăng nhập lúc lại không cứ như là bị ma làm ý ? :(( Lever thấp trình còn gà non và xanh mong được các anh em của clb giúp đỡ .. Thank

chubelonton
19-02-11, 07:41 PM
bạn pm yahoo mình vào xem cho nha!

Alexandria
19-02-11, 09:14 PM
Sao chú be lày dạo nay sao rồi :)) chắc cũng khắm khá nhỉ cứ 1 pé 50k chẳng mấy chốc mà giàu ;))

chubelonton
19-02-11, 11:31 PM
herher những gì xứng đang công lao thì anh được nhận thôi,50k to bằng bánh xe bò chắc,mà hình như anh chưa nhận cái này bao giờ,có bữa sĩn thằng kia pm bực quá nên anh nói đại thế đế nó khỏi buzz nữa chắc nó mét chú,chứ anh đâu biết lừa đảo như chú đâu,à còn chó mạnhtung dạo này sao rồi,vẩn khỏe chứ,lưà được bộn chứ,mặt dày thêm máy phân rồi!

Daoprotm
21-02-11, 03:42 PM
Pà kon ơi rúp tớ cái nèo ! Vẫn bị như thế chán thé cơ chí lị

vic_hn
21-02-11, 05:07 PM
pm mutl_team tôi giúp cho 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chubelonton
21-02-11, 06:23 PM
Xin chào tất cả anh em của clbgame mình đang làm sever ss5 Full "encoding" game sever config ngon lành chạy không báo lỗi j hết ?

Cái Clien mình đã hex main chỏ đúng ip về sever ? thắc mắc của mình là lúc thì nó hiện lên sever game để đăng nhập lúc lại không cứ như là bị ma làm ý ? :(( Lever thấp trình còn gà non và xanh mong được các anh em của clb giúp đỡ .. Thank
nãy mình có vào mình không hiểu sao lúc vào được vào không luô,nãy mình chưa xem qua server nhưng thấy vào được games nghĩa là đúng rồi,nhưng thoát ra vào lại không thấy server,bạn ấy thuê server đó,là con gái(dân It)ai rãnh thì giúp bạn ấy nha,con gái giờ làm Mu hiếm lắm đó!

lovesock
21-02-11, 06:31 PM
con gái mà nick chat koolboy_xo, gái đái đứng hả :))

boyz4
21-02-11, 07:09 PM
Chả hiểu lỗi gì cả,demo đi bạn