PDA

View Full Version : 6 con Thú cưỡi mới cho Jx

nguyentrunghbl
17-02-11, 02:35 PM
Như thường lệ mình review trước share sau nhé! trong 6 con này có 5 con Hoà đã làm và review, giờ chỉ thêm con Phiên Vũ Mới là chưa review!

Anh em trong box Jx có ý kiến gì thì mình không biết, riêng quan điểm của mình hệ thống thú cưỡi trong Jx càng phong phú thì càng vui cho dù thú cưỡi nó không hợp với Jx đi nữa nhưng nó cũng làm cho võ lâm đỡ nhàm chán! Chúc mọi người vui vẻ :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Linkdown: spr + icon 6 loại thú mới, riêng con Hắc Long Mã lấy icon của Thiên Tứ Hắc Hổ cũng được vì con này không thấy icon:

File sqr 6 con thú của anh Trung + ngựa xanh , ngựa vàng tìm được bên topic 1 file duy nhất của davidtuan25 nên share cho ai cần
File sqr 6 con thú :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ngựa xanh :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ngựa vàng :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Phát
17-02-11, 02:40 PM
tks anh :D
nhìn nó to quá so vs nhân vật nhưng cũng đúng càg nhìu càg fong phú mới lạ đỡ nhàm chán :D

[M]r[K]id
17-02-11, 02:44 PM
What The Fu**
Jx Đây Ak' hả
nhìn giúng Game Gì Hưn Ấy ^^!

concabach
17-02-11, 02:50 PM
ah trun ơi em có share con nai con hổ có sừng với con hổ kia rồi có j ah trung share mấy con còn lại cho mọi người nha tại em mắc đi chơi nên cũng chưa có thời gian làm xog để share cho các bạn:D

quydu1989
17-02-11, 02:54 PM
dep qua anh trung.ah khi nao anh online pm qua yahoo em hoi ve van de kill nha anh trung thank anh nhieu hi:P

Čħīċķėň
17-02-11, 08:03 PM
Mình thì thích nhưng onl ít người thích ^^

Giờ chỉ còn anh Trung là hăng hái nhất :D

GameMaster72
17-02-11, 11:58 PM
Bây h cứ tưởng tượng là vào thế kỉ 21 còn xài đồ = lá ý :D

sẽ hình dung ra jx có mấy con này sẽ thế nào :))
Mình là mem Jx onl nên k hiểu về jx của các bạn mấy, nên đừng chém.

nguyentrunghbl
18-02-11, 12:26 AM
Bây h cứ tưởng tượng là vào thế kỉ 21 còn xài đồ = lá ý :D

sẽ hình dung ra jx có mấy con này sẽ thế nào :))
Mình là mem Jx onl nên k hiểu về jx của các bạn mấy, nên đừng chém.

Hi ở đây cũng có rất nhiều mem Jx Online đấy chứ không phải mình bạn đâu! Jx Pri này có những cái mà VNG không hề có hihi vậy mới vui , giờ ai cũng chán Jx Online VNG hết rồi! Thú cưỡi thì càng nhiều càng thêm sinh động , mình chỉ nói thú cưỡi thôi nhé còn mấy cái khác vẫn đậm chất Jx Onl!

mathien02
18-02-11, 01:47 PM
chài 3 trung có rãnh sao quay video hướng dẫn cài đặt cái đó lun

conan9x
18-02-11, 07:55 PM
bạn đọc trong Ebook có phần hướng dẫn đó. Lại Cám ơn anh Trung rồi. hay thật đấy. anh Trung pro Res quá

quydu1989
18-02-11, 10:21 PM
tem anh trung dep qua hi
rong do 1 sung

Sir.THÀNH™
18-02-11, 10:30 PM
wow , đẹp nhỉ ,của KT à .

GameMaster72
19-02-11, 01:20 PM
Hi ở đây cũng có rất nhiều mem Jx Online đấy chứ không phải mình bạn đâu! Jx Pri này có những cái mà VNG không hề có hihi vậy mới vui , giờ ai cũng chán Jx Online VNG hết rồi! Thú cưỡi thì càng nhiều càng thêm sinh động , mình chỉ nói thú cưỡi thôi nhé còn mấy cái khác vẫn đậm chất Jx Onl!

K hề có nhưng VNG hoàn toàn có thể làm đc? Đúng k!
Còn JX của VNG có những thứ mà Jx Off của các bạn K hề có và cũng chưa có khả năng làm đc?

Mình là mem mới đừng chém nhé :) Vô đây học hỏi là chính ;))

mathien02
19-02-11, 01:54 PM
bạn đọc trong Ebook có phần hướng dẫn đó. Lại Cám ơn anh Trung rồi. hay thật đấy. anh Trung pro Res quá

nguyentrunghbl
19-02-11, 01:56 PM
K hề có nhưng VNG hoàn toàn có thể làm đc? Đúng k!
Còn JX của VNG có những thứ mà Jx Off của các bạn K hề có và cũng chưa có khả năng làm đc?

Mình là mem mới đừng chém nhé :) Vô đây học hỏi là chính ;))

Uh bạn vào đây học hỏi cùng chí hướng thì tốt , tớ cũng hy vọng bạn dev 1 SV hay cho mọi người thấy! Riêng quan điểm của tớ thì pha trộn những cái hay cái đẹp của KT vào với Jx pri thì cũng không có gì đáng nói càng làm cho Jx sinh động lên thêm, đã nói là jx lậu thì làm sao dám so sánh với đại gia VNG hay KS được, không có suorce full , không có tool dev thì chỉ có cách pha trộn những cái hay cái đẹp thôi, nội dung phong cách của Jx 1 đừng mất đi là được!

thaihoa91
19-02-11, 06:21 PM
Ngay cả Gamer Kiếm Thế cũng mún kết hợp skills JX 1 và KT nữa mà ;)) Trích từ bài <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Čħīċķėň
19-02-11, 07:11 PM
pts :))

[S]ocola[S]an
19-02-11, 07:17 PM
Nhìn hình của anh hòa đúng ý hết pts =)) . Chicken Rights

GameMaster72
19-02-11, 07:25 PM
pts :))

ocola[S]an;415102']Nhìn hình của anh hòa đúng ý hết pts =)) . Chicken Rights

Tui cũng là 1 mem bên KT , những cái này hoàn toàn có thể làm đc , dẫn chứng là có hẳn 1 Box dạy cách làm Skill kiếm thế <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>). Các bạn là Mod mà các bạn lại k biết đc 1 tấm hình có là FTS hay là hình gốc hay k thì k hiểu các bạn quản lí cái gì?
Bây h những thứ có thật và khó lí giải or chưa thể lí giải hoặc là nó quá Sock và độc đc post lên đều bị phán câu xanh rờn FTS, vậy các bạn có biết gì về FTS k? Mình dám cá là có bạn có khi còn k biế FTS cơ bản nó là gì nữa .

Čħīċķėň
19-02-11, 07:46 PM
FTS cơ bản nó là gì nhĩ :-?

GameMaster72
19-02-11, 07:49 PM
Vậy bạn có biết 1 cách đơn giản dùng PTS để xóa và thay những chi tiết trên bức ảnh của PTS k?
Hay chỉ biết định nghĩa PTS là 1 phần mềm chuyên dụng để chỉnh sửa anh?

Čħīċķėň
19-02-11, 08:03 PM
Vậy ý bạn là PTS ko làm đc chuyện này à :|

GameMaster72
19-02-11, 08:12 PM
Ý mình là các bạn k biết nên các bạn mới cho nó là PTS.
Mình k phủ nhận khả năng của PTS nhưng các bạn đừng nhìn mọi thứ cái gì hơi giả tạo hay nó khó thực hiện là PTS
Bạn sang bên diendan.zing.vn/kiemthe xem 1 bang cày tiền thử xem. ngân quy thưởng gần 90kv , chẳng lẽ là PTS ?

thaihoa91
19-02-11, 08:35 PM
Vậy ý bạn là PTS ko làm đc chuyện này à :|

Thay Spr dc mà em ;)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Čħīċķėň
19-02-11, 09:35 PM
e đang nói đến PTS ;))

fanhshing2
20-02-11, 11:33 AM
anh trung có tạo sever nào không

thaihoa91
20-02-11, 12:29 PM

Ko ai ở đây tạo dc Server cả :)) Ông Trung thì lo về res là nhìu ! Tương lai nếu rảnh chắc ổng ngâm tiếp mấy vụ khác :D

nguyentrunghbl
20-02-11, 12:41 PM

Server mình là Minh Kiếm Truyền Kỳ (tên bang hội cũ ngày xưa), dev lại trên nền Server Jx-50 cải tiến của KingMax, về script thì mình không giỏi nhưng cũng sửa tạm được, mình cũng tặng cho mấy bạn trên clb rồi nói chung cũng không ai chê gì cả, chắc lần này mượn script của bác Ohishu về dev tiếp !!

KingMax
20-02-11, 01:15 PM
KT cho tự do chỉnh sửa các file skill ... mà :)

thaihoa91
20-02-11, 04:44 PM

Game nào mà VNG mua từ KingSoft cũng vậy, như JX 1, JX 2, KT, cả Phong Thần cũng vậy !

Cùng lắm là nó ko cho chỉnh sửa Settings, chứ Spr vẫn kỉu xài đè dc :D

thaihoa91
20-02-11, 04:44 PM

Game nào mà VNG mua từ KingSoft cũng vậy, như JX 1, JX 2, KT, cả Phong Thần cũng vậy !

Cùng lắm là nó ko cho chỉnh sửa Settings, chứ Spr vẫn xài kỉu đè dc :D

GameMaster72
20-02-11, 04:57 PM
GO nào chả tự sướng đc, của VTC cũng chả # gì.

thaihoa91
20-02-11, 05:51 PM
Nếu xét bên nào dễ hơn thì fải nói game VTC làm dễ hơn, như CF chẳng hạn, dùng các loại hình ảnh dễ edit dc ! Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả :))

GameMaster72
20-02-11, 10:31 PM
Nếu xét bên nào dễ hơn thì fải nói game VTC làm dễ hơn, như CF chẳng hạn, dùng các loại hình ảnh dễ edit dc ! Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả :))

Bên CF là hình ảnh 3d còn bên Jx là hình ảnh 2d bạn à, bên Jx mình đã đọc 1 số diễn đàn + 1 số game khác mình thấy các file hình ảnh của Jx chủ yếu là 2d.
Còn nếu bạn theo thể loại CS thì bạn sẽ nghĩ khác, nó cũng k đơn giản như bạn nghĩ đâu , muốn làm 1 skin súng cũng phức tạp lắm lắm. Còn về tự sướng CF hay Audition thì k phải là sửa lại file ảnh như bạn nói mà chỉ là đổi tên file cho giống file cần fake hoặc chỉnh lại đường dẫn thôi.

Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả
Nếu như k có tools thì Kingsoft làm = mắt à?
Hay là làm = niềm tin ?
Nếu 1 công ty làm ra 1 phần mềm thì chắc chắn công ty đó sẽ làm 1 phần mềm # để sửa chữa or có thể phá hỏng nó
và cái tools mà bạn nói đến chẳng qua là bạn hoặc những người khác " k thể " có đc mà thôi

Còn vì sao CF lại có
là vì CF và các thể loại game bắn súng khác đều dựa trên nên CS , mà CS là 1 game kinh điển rồi, nó còn có trước cả cái VLTK cơ bạn à. CS là game bắn súng số 1 trên TG đó. Nếu bạn k tin có thể lên google để xem . Còn những game thể lạoi giống CS ít nhiều đã bị chỉnh sửa, bắn k chân thật .v.v.

Nếu xét bên nào dễ hơn thì fải nói game VTC làm dễ hơn, như CF chẳng hạn, dùng các loại hình ảnh dễ edit dc !
Nói tóm lại k có cái nào dễ cả, theo thời gian mọi thứ sẽ đc bộc lộ ra thôi, bây h jx chưa phát triển như CS nhưng có thể 1 vài năm nữa Jx sẽ có các biến tấu khác nữa thì sao?

thaihoa91
20-02-11, 10:48 PM
Bạn hỉu nhầm ý rùi ! Ý tui nói là hiện tại ta ko có tools edit file ảnh từ KingSoft đây nè ! Chứ nó ko có thì ai có ! Vấn đề là ta ko có nên tự sướng chỉ là thay file chứ ko edit dc !

GameMaster72
20-02-11, 10:50 PM
Bạn hỉu nhầm ý rùi ! Ý tui nói là hiện tại ta ko có tools edit file ảnh từ KingSoft đây nè ! Chứ nó ko có thì ai có ! Vấn đề là ta ko có nên tự sướng chỉ là thay file chứ ko edit dc !

Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả :))

Tôi hiểu nhầm hay là tại bạn khiến tôi hiểu nhầm đây ?

Čħīċķėň
20-02-11, 10:53 PM
Nếu như k có tools thì Kingsoft làm = mắt à?
Hay là làm = niềm tin ?
Nếu 1 công ty làm ra 1 phần mềm thì chắc chắn công ty đó sẽ làm 1 phần mềm # để sửa chữa or có thể phá hỏng nó
và cái tools mà bạn nói đến chẳng qua là bạn hoặc những người khác " k thể " có đc mà thôi

Trc giờ chả ai dev JX mà dám nói là Kingsoft ko có tool Edit :))

Cái lớn nhất chúng ta chưa có đủ trình độ thui nhưng mà nguồn tài nguyên của VNG và KS cũng đủ sài rùi giờ cho dù có tool chắc gì làm đẹp hơn nó vì vậy đừng nên than thở vì thiếu tool edit spr ;;)

GameMaster72
20-02-11, 10:58 PM
Trc giờ chả ai dev JX mà dám nói là Kingsoft ko có tool Edit :))

Cái lớn nhất chúng ta chưa có đủ trình độ thui nhưng mà nguồn tài nguyên của VNG và KS cũng đủ sài rùi giờ cho dù có tool chắc gì làm đẹp hơn nó vì vậy đừng nên than thở vì thiếu tool edit spr ;;)

Mình đang nói chuyện với bạn thaihoa91 vì thế bạn đừng nên xen vào làm gì
Bạn thaihoa91 có nói

Nếu xét bên nào dễ hơn thì fải nói game VTC làm dễ hơn, như CF chẳng hạn, dùng các loại hình ảnh dễ edit dc ! Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả :D
Vì vậy mình mới phản bác lại ý kiến đó thôi.
Mình k hề nói là kingfots k có tools Edit vì vậy bạn đừng có hiểu theo cái nghĩa xuyên tạc đi như thế.

zonjkut3
20-02-11, 11:04 PM
Anh trung mới ngày nào còn nhờ mình dạy script đây sao X_X

Čħīċķėň
20-02-11, 11:19 PM
Bạn đã hiểu sai ý của thaihoa91 rùi

Nếu xét bên nào dễ hơn thì fải nói game VTC làm dễ hơn, như CF chẳng hạn, dùng các loại hình ảnh dễ edit dc ! Chứ như của KingSoft thì ko có tools để edit, toàn thay thế vào thui chứ chả edit dc hình nào cả :D

ở đây là đang so sánh nếu như là VTC thì còn có tool edit còn nếu như KS thì ko có tool để edit OK!

Bị cúp điện mà cũng phải bật máy lên lại đây

nguyentrunghbl
20-02-11, 11:20 PM
Anh trung mới ngày nào còn nhờ mình dạy script đây sao X_X

Hihi chính hắn :))zonjkut3 không dạy nữa anh quay qua vọc res từ ngày ấy tới bây giờ! zonjkut3 giờ học hành thế nào rồi im ắng thế!

zonjkut3
20-02-11, 11:48 PM
em bận học chuẩn bị sang năm thi cấp 3 :">

nguyentrunghbl
27-02-11, 02:54 PM
Spam tí cho vui Mod đừng xoá nhé :))

concabach
27-02-11, 03:46 PM
con này trong mấy file hình ảnh kiếm thế phải ko ah trung hôm bữa em định làm con đó nhưng con đó nhìn nó gê gê nên ko làm nữa :) nên em quyết định chuyển sang chú mới :$
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"][IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nametruong00
27-02-11, 04:16 PM
cho em hỏi bộ muốn có đc mấy con thú do trong game thì chỉ cần copy 2 file đó zo đâu và làm như thế nào để có thú trong game zậy

thaihoa91
27-02-11, 04:31 PM
concabach nên để nhân vật nữ ngồi lên con voi ! Chắc sẽ giống 2 Bà Trưng lắm :))

nametruong00
27-02-11, 04:35 PM
muốn có mấy con thú đó trong sever thái sơn bắc đẩu 3.0 thì làm như thế nào zậy mấy anh

concabach
27-02-11, 08:25 PM
concabach nên để nhân vật nữ ngồi lên con voi ! Chắc sẽ giống 2 Bà Trưng lắm :))
hihi lấy acc nữ cầm thêm cây kiếm nữa thì good :D

nametruong00
27-02-11, 08:56 PM
huhu ai chỉ em muốn có 6 con đó trong game thì làm như thế nào zậy.copy zo thư mục nào và cách làm ntn zậy

thaihoa91
27-02-11, 10:26 PM
huhu ai chỉ em muốn có 6 con đó trong game thì làm như thế nào zậy.copy zo thư mục nào và cách làm ntn zậy

Đầu tiên học cách unpack tools KT : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thứ 2 học nguyên tắc Res :
+ Những điều cần biết về NpcRes : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Mask (mặt nạ) toàn tập : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

notfile
28-02-11, 10:51 AM
lâu lắm không ghé qua clb giờ thấy phát triển ghê ! ^^
bao giờ có server JX 2 các bạn bảo mình với nhé ^^

-Mr.Tom-
02-03-11, 09:10 AM
úi trời nkìn 6 con tkú cưỡi đẹp quá =p~ không hiểu jx cứ bị pká ntn tkì bh mới up đc. 6 con tkú cưỡi đó nkỉ :-"

Mr.Rezo™
02-03-11, 08:11 PM
Em chào anh Tom ạ :| cho em hỏi anh có phải là Mr.Tom sinh năm 97 ở Hà Nội không :-??

h.nh0x
03-03-11, 10:29 AM
cho em hoi down ve rui giải nen copy bỏ zo dau vay may anh

-Mr.Tom-
03-03-11, 09:28 PM
đẹp quá :X hôk biết bh jx mới có nổi 1 sv có nkỉ :->

ohshjt
09-03-11, 12:16 PM
mr.tom đi phá server mình này =]]

tttlinh
10-03-11, 12:12 PM
ko có pass unclock,huhu,ko download được

DMC.NeZo
10-03-11, 12:22 PM
cho xin cái pass yk anh trung ơi

thaihoa91
10-03-11, 06:15 PM
cho xin cái pass yk anh trung ơi

Bạn thử gõ clbgamesvn.com thử xem !

kidcrazy187
10-03-11, 10:37 PM
Thử pass : nguyentrungbl xem sao

-MrTom-
11-03-11, 09:38 AM
ông là ai mà nói tôi pká sv ông :-<

tttlinh
11-03-11, 11:26 AM
hic,pass nào cũng không được,giờ vào link đó cũng không được lun

benop001
13-03-11, 09:05 PM
Anh Trung yêu dấu của em ơi link down die roài ai còn giữ share dùm em Y_Y

zZK3yL0v3Zz
14-03-11, 08:46 AM
Ai up lại link dum` em cái link die ruj đang cần gấp để dev sv mong mấy anh giúp em

tungok
15-03-11, 09:49 AM
:D em hok xài nhưng cũng thx bác :D, em chỉ khoải ngựa + đồ bạch kim là hết, mấy đồ thế kỷ 22 như kim ô + cọp :! hok khoái mấy,,,hehe,đợi có Súng cho thằng Thiếu Lâm cưỡi ngựa bắn luôn,kaka

nametruong00
11-04-11, 03:48 PM
anh có thể hướng dẫn cách add zo game và lấy trong game cưỡi = video hoặc hình ảnh đc ko ạ

hanamnet1
11-04-11, 09:21 PM
đúng là chơi jx này là thử nghiệm hết tính năm của JX online nên h JX online có vụ gì cũng chả thấy hào hứng như xưa nữa :\

lamtoipro
12-04-11, 01:31 AM
có download dc đâu hok thấy gj` luôn

nametruong00
14-04-11, 06:08 PM
có cái HD add ko za trời khó hiểu res wa' đi giờ ai hướng dẫn làm =video đi
em sài sv thái sơn bắc đẩu 3.0
thanks trước

uichaovn
15-04-11, 08:15 PM
File sqr 6 con thú của anh Trung + ngựa xanh , ngựa vàng tìm được bên topic 1 file duy nhất của davidtuan25 nên share cho ai cần
File sqr 6 con thú :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ngựa xanh :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ngựa vàng :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

uichaovn
15-04-11, 08:15 PM

judasy
15-04-11, 09:12 PM
bạn cho file spr nhưng làm thế nào để cho 6 con thú đó hiện lên.mong bạn giúp đỡ. mình gà lắm

làm sao để lấy dc id để add vào NPC mà lấy ra. và cho em xin fileman.txt,filenu.txt mới hiện lên dc chứ.xin làm ơn

leokidvn
30-04-11, 04:54 PM
không biết sao add mấy con thú cưỡi vô nó không đứng im được mà cứ lắc qua lắc lại có ai bị vậy không?

kidcrazy187
30-04-11, 06:37 PM
không biết sao add mấy con thú cưỡi vô nó không đứng im được mà cứ lắc qua lắc lại có ai bị vậy không?
"4 phương 8 hướng" : Kiếm thế 8 hướng, Jx1 4 phương ;)) nên nó lắc lắc, hehe

mrlonelybmt
01-05-11, 12:08 PM
Muôn Thêm thú cưỡi này thì cho nó vào dâu hả mấy Pro???

Čħīċķėň
01-05-11, 11:56 PM
"4 phương 8 hướng" : Kiếm thế 8 hướng, Jx1 4 phương ;)) nên nó lắc lắc, hehe

JX1 8 hướng đó ;)) ko tin thì cứ thử :|

Tui thấy cái kiếm thế nó chia độ của hướng khác jx(chắc muốn góc đẹp) nên cái hình đc vẽ lại cũng khác với JX

Game nhập vai rpg mà có 4 hướng thì gớm ;))

kidcrazy187
02-05-11, 08:50 AM

JX1 8 hướng đó ;)) ko tin thì cứ thử :|

Tui thấy cái kiếm thế nó chia độ của hướng khác jx(chắc muốn góc đẹp) nên cái hình đc vẽ lại cũng khác với JX

Game nhập vai rpg mà có 4 hướng thì gớm ;))
Ừ khi scroll chuột nó way 8 hướng. Mà nhìn con đó lắc lắc như giữa 2 góc nó có cái jì á :)) . Tại ý nói của jx1 nó ít hơn KT, nói gấp wá k biết nói sao :))