PDA

View Full Version : Cho hỏi về win 2k3

onlinemcn
14-02-11, 08:26 PM
máy nhà em ko có CD-ROM em muốn hỏi có bác nào biết về bản ghost win 2k3 all main ko . nếu có cho em xin cái link để em down về ghost vào máy để test các server cần win 2k3 . còn ko thì có link bộ windows 2003 ngon ổn định để chạy server cho em xin 1 link . để ghi ra CD khi nào mua CD-ROM thì em cài đặt thanhk các bác nhiều .

thecong
14-02-11, 09:07 PM
theo mình nhớ thì bạn cài trên ổ cứng được mà, bạn giải nén cái file iso ra ổ đĩa, chạy cái setup thôi, hôm trước mình cài như thế được mà

onlinemcn
14-02-11, 09:08 PM
sao mình cài trên HDD ko được . nó ko giống như win khác

LạiVănSâm
14-02-11, 11:22 PM
Lại còn thế nữa.mua cái DVD cũng chỉ có 400k thôi mà.còn muốn xài CD rom cũng được.vì win2k3 chạy CD,giá khoảng 100k/cái

onlinemcn
14-02-11, 11:31 PM
mua CD ở mỷ hả má . 7k vnđ 1 cái CD . nhìn cái nick là thấy ghét mày mà ở nước ngoài người ta thưa mày cái tội bôi nhọ Lại Văn Sâm đó . con lùa.

LạiVănSâm
14-02-11, 11:34 PM
mua CD ở mỷ hả má . 7k vnđ 1 cái CD . nhìn cái nick là thấy ghét mày mà ở nước ngoài người ta thưa mày cái tội bôi nhọ Lại Văn Sâm đó . con lùa.

không biết dựa cột mà nghe nha bạn.tôi đang nói là Ổ CD ROM là giá 100K.sao mà dốt thế

onlinemcn
14-02-11, 11:39 PM
mà cái box này là box gì . người ta hỏi cái gì , ko biết thì thôi đưa ý kiến bậy bạ spam bài hả . ko ai rảnh như mày .

LạiVănSâm
15-02-11, 12:29 AM
mà cái box này là box gì . người ta hỏi cái gì , ko biết thì thôi đưa ý kiến bậy bạ spam bài hả . ko ai rảnh như mày .

KO đầu tư nổi cái CDROM thì khỏi làm SV GAME đi.ĐÂy LÀ BOX HỎI ĐÁP MU CHỨ KHÔNG PHẢI HỎI ĐÁP VỀ PC.

chubelonton
15-02-11, 08:24 AM
không đáng để đầu từ đâu,h ổ CDROM ít ai dùng rồi,chủ topic muốn xin cái ghost 2k3 chuẩn 1 tí,ai có thì cho cậu ấy,chém nhau chi loạn thế này,mình củng có 1 cái nhưng gần 1G ngán up lên quá !^^

onlinemcn
15-02-11, 09:42 AM
không đáng để đầu từ đâu,h ổ CDROM ít ai dùng rồi,chủ topic muốn xin cái ghost 2k3 chuẩn 1 tí,ai có thì cho cậu ấy,chém nhau chi loạn thế này,mình củng có 1 cái nhưng gần 1G ngán up lên quá !^^

cái này mới đúng là trả lời . ai như cái thằng dùng tên cũa người nổi tiếng thông thái mà con người lại ... ko hiểu sao hết tên đặt đặt tên Lại Văn Sâm vê ca lơ thật :))

LạiVănSâm
15-02-11, 10:27 AM
cái này mới đúng là trả lời . ai như cái thằng dùng tên cũa người nổi tiếng thông thái mà con người lại ... ko hiểu sao hết tên đặt đặt tên Lại Văn Sâm vê ca lơ thật :))

Cái loại người như bạn từ nay mà còn lập topic thế này thì nên suy nghĩ lại nhé.Nói cho bạn biết là bản Ghost và bản Bot hay bản setup nó khác nhau đấy.cài xong làm GS nó bị lỗi lại la lên.không biết cái gì về IT mà cứ ngồi đó mà bày vẽ.Còn nếu không biết tự đi tìmhi ểu.những điều đơn giản còn lập topic ntn làm loãng tài nguyên diễn đàn lắm.
+Nói cho bạn nghe: Nick của người khác NTN cũng ko đến lượt bạn phải lên tiếng.