PDA

View Full Version : Res Vũ khí Ô Kim Đường Môn mới

nguyentrunghbl
14-02-11, 05:47 PM
Khi nào hoàn thiện đủ 88 hành động cả 2 tay mình sẽ share nhé! Giờ chỉ review thôi! :)

Mình đã hoàn thành xong cả 2 tay share cho mọi người, chúc vui vẻ!

- Đây là link file add res chữ tàu, trong SV mình là dòng 21, các bạn thay vào cứ đeo vũ khí Đường Môn là được hoặc thích làm cho cái Icon vũ khí Ô Kim mới thì add thêm 1 dòng nữa tuỳ các bạn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Link down .spr của vũ khí, bỏ vào Spr\npcres\man bên Client:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[M]r[K]id
14-02-11, 08:00 PM
hay nhỉ ;))
xog share nhá =p~

mr.tatoo
14-02-11, 08:34 PM
Hay lắm, thanks for share.
ĐM có vũ khí lạ nhỉ;))

ohshjt
14-02-11, 08:58 PM
tuyệt :|
DM nhìn vk đẹp quá

phuongdungjx
15-02-11, 01:43 AM
jx phát triển nhanh thật nhìn càng ngày càng đẹp ^^

kelly
15-02-11, 05:14 AM
thank bạn hay lém

Có vũ khí đường môn rồi các vũ khí all môn phái chưa xong ha? bạn

Cố găng lên ha

Thank ban rất nhiều

concabach
15-02-11, 08:01 AM
em cũng đã unpack đc mấy chục file nhưng làm ko nổi nhức đầu quá ah trung hay thiệt :)) thank ah trung nhiều

[B.M.W]Sports
15-02-11, 08:20 AM
con ngựa lai cũng đẹp phết nhỉ , thank Trung

GameMaster72
16-02-11, 06:22 PM
Nhìn cứ như zombie bên CF ấy :))

sevenmrbjn
16-02-11, 06:26 PM
Nhìn cứ như zombie bên CF ấy :))
Ơ Zomebie ák? mình bó tay bạn rồi...:)

GameMaster72
16-02-11, 06:46 PM
Chứ gì nữa ? giống con zom quá , hehe mình toàn xài 6 nòng rỉa chết hết , mà h hack nhìu quá di cư sang CF trung quốc chơi rùi , đồ rẻ , chơi ít hack và vui nữa.......

PhongLinh
17-02-11, 04:20 PM
Bác trung rãnh làm ghê nhĩ;)) Hơi bị tiếc là cái vũ khí kiểu này phải kèm theo hiệu ứng phát sáng nữa, chứ để bt` nó xấu hoắc:))

nguyentrunghbl
17-02-11, 05:15 PM
Bác trung rãnh làm ghê nhĩ;)) Hơi bị tiếc là cái vũ khí kiểu này phải kèm theo hiệu ứng phát sáng nữa, chứ để bt` nó xấu hoắc:))

Phải khổ công làm để lấy nhiều kinh nghiệm chứ errorviii! Góp tí sức thay đổi bộ mặt cho Jx VN, còn cái "tâm hồn" cho Jx thì phải nhờ tới cao thủ errorviii vàc các pro về script mới xong! Nếu ai cũng ngại khó thì giờ Jx vẫn tà tà chán lắm!

Không biết VNG và KS có hiệu ứng phát sáng không sao không thấy! Mình cứ nghĩ phát sáng là do lúc VNG hoặc KS họ tạo .spr họ cho nó hiệu ứng sẵn chứ, giống như đồ BK hoặc chân con ngựa Siêu Quang!

PhongLinh
17-02-11, 10:08 PM
Ủa vụ này bác ko bít à. VL giờ KS làm theo hướng Kiếm Thế và vụ hiệu ứng vũ khí cũng vậy. Để ý bên KT khi +12 +14 +16 vũ khí là hiệu ứng phát sáng vũ khí khác ngay. Cái này y như kiểu <color=Kolor>Items</color> bên item ý:))khác chỉ là nó qui định mã màu vào 1 file thôi, unpack setting Kiếm Thế ra tìm nó là hỉu rõ ý. Mình nghĩ KS ko làm vào spr chắc để chống lag hoặc có thể anti jx developer;)) from VN

tieudieuphong
18-06-13, 11:33 PM
link die rùi còn ai có vũ khí Ô Kim Đường môn không nhỉ

094103
13-04-16, 01:30 PM
chủ thót cho e hỏi là res vũ khí là bao nhju hành động vậy ạ e nghe nói có 88 hành động mà e tìm được 65 hành động và e muốn add nó thì add vô đâu hình ảnh hành động e có chỉ là bàn tay k phải nguyên cánh tay xin được chỉ giáo