PDA

View Full Version : Rất Khẩn Cấp.....!!!

bboyswat
14-02-11, 12:27 PM
em đang test thử 1 server với đứa bạn và thấy Skill 90 của cái bang rồng không phù hợp cho lắm (không phải là rồng đuổi là mà rồng 4 phía lao vào người) em không muốn thế vậy có cách nào để em có thể cho nó quay trở lại thành rồng đuổi như của VNG được không!!!

Xin các pro chỉ giáo...

Xin chân thành cám ơn...hichic

P/s: giup em nhé rất gấp :((

thaihoa91
14-02-11, 01:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kidcrazy187
14-02-11, 02:01 PM
HelmRes.txt cột đầu tiên quy định số dòng lấy từ Helm.txt

Ví dụ trong helm.txt dòng 1 là mấy cái chữ mô tả ko tính, bắt đầu từ dòng 2 là khai báo item, dòng 2 bên helm.txt tương ứng ID 1 bên helmres.txt ! Cứ thế tính tới !

Cột 2 trong HelmRes.txt chính là ID của Res ! Trong 男主角头部.txt quy định mấy cái dòng có tên như 头部01, 头部02, 头部03..., 头部22

ID của Res bên HelmRes.txt = 头部xx - 1

Ví dụ ID Res bên HelmRes.txt (cột 2) quy định là 23 thì lấy 23 - 1 ra dc 22 ! Có nghĩa là lấy dữ liệu bên 男主角头部.txt có dòng tên 头部22

Thực ra thì mình cũng hiểu theo ý này sẵn rồi, tại thấy bạn để file send cho mình lúc 23, lúc 20 nên mình mới không hiểu. Sau một hồi tìm hiểu thì :
À, thái hòa ơi, tại bạn close topic kia rùi nên nói đỡ ở đây khỏi lập topic mới vậy.
Cột 2 trong helmRes.txt sửa 23 lại thành 22 mới đúng :D (đã test), tức là mình trừ 1 rồi mới viết vô chứ không phải tự trừ :D, hèn gì bị lỗi hành động hoài. Cuối cùng cũng làm được >:D< Thanks bạn cái nữa ;)) .. Làm ông Trung mất công chỉ dẫn thêm 1 lần trong topic Release :D

bboyswat
14-02-11, 03:30 PM
ủa...!! cho em thắc mắc 1 điều nữa là....nghĩa là đây là 1 cái chưa có của vl off hả anh ThaiHoa91.........không thể thành rồng đuổi như võ lâm bt được hả anh

thaihoa91
14-02-11, 03:55 PM
ủa...!! cho em thắc mắc 1 điều nữa là....nghĩa là đây là 1 cái chưa có của vl off hả anh ThaiHoa91.........không thể thành rồng đuổi như võ lâm bt được hả anh

Uhm ko làm rồng dí quái như VNG dc nhưng làm gần giống thì dc !

Xem video hùi trước mình có share nà : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

@kidcrazy : có gì đâu :D

bboyswat
14-02-11, 09:59 PM
anh ơi...anh có thể chỉ cho em cách làm skill 9x CB rồng như thế được không ạ...không võ lâm của em toàn hệ hoả :((....THX anh tr'c