PDA

View Full Version : Cần 1 Người làm dùm 1 sever tlbb offline

192168123
12-02-11, 07:17 PM
Hiện em có tất cả nhưng file để làm tlbb offline . em đang cần mấy anh nào pik chỉ em zới

làm qua team thì em cám ơn nữa , hiện em bik khoảng 80 đến 90% cách chạy sever còn cách chạy ping thì em pó tay nó cứ 128ms thì em chiu6
anh nào làm dùm em qua yh: an_an76663 em cảm ơn nhiều

toan7a42002
13-02-11, 07:34 AM
bạn chơi sever của ai vậy
sever của fancy thì còn giúp đc vì mình đang xài còn khác thì ko

minhtanxd1
13-02-11, 12:56 PM
lâu lắm rồi khôg cài TL Of nhưng mình vẫn giữ đủ bộ SV + CLient của fancy post! bác nào ở Quảng Ninh cầm Usb mình share cho và hướng dẫn cài luôn!

192168123
13-02-11, 05:31 PM
bạn chơi sever của ai vậy
sever của fancy thì còn giúp đc vì mình đang xài còn khác thì ko

mình sài bản của HD đó ......... nếu làm dc thì giúp mình

3z3z3z
14-02-11, 10:58 AM
Qua bên topic bên kia có hướng dẫn kìa!

huyhoangchi
05-06-15, 07:07 PM
Hiện em có tất cả nhưng file để làm tlbb offline . em đang cần mấy anh nào pik chỉ em zới

làm qua team thì em cám ơn nữa , hiện em bik khoảng 80 đến 90% cách chạy sever còn cách chạy ping thì em pó tay nó cứ 128ms thì em chiu6
anh nào làm dùm em qua yh: an_an76663 em cảm ơn nhiều
vào đây :nhatkiem.tk (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình còn lưu trử sever ffo tlbb cùng video hướng dẫn nếu thích quá mà vẫn bị ping 128 thì chơi luôn bản ghots sever TLBB bảo đảm là chạy ok nhưng khi nó ghots xong thì chỉ có sever Tlbb và pc trắng nha
..Muốn thử thì làm bản ghost lưu pc của mình trước rồi chơi
ở đây toàn người giỏi ,cái của bạn hỏi thì quá xưa ,nên không có ai trả lời đâu qua cái web đó pm mình ờ phần chat online mình sẽ hướng dẫn bạn hết mình theo khả năng vì mình cũng từng có tâm trạng như bạn nên rất là thông cảm.thường mình vào chơi game Tlbb thấy có những người không biết hỏi nhưng không ai buồn trả lời ,vì ai cũng tranh thủ ép ngọc để tranh top.nhưng riêng mình khi thấy như vậy thì mình giúp ngay