PDA

View Full Version : Giúp mình về tùy chỉnh thông số Item...!

kemvuondau
07-02-11, 06:01 PM
Mình đã xem bài viết của bác huuduyen về ''t_iteminfo'',nhưng vẫn chưa hiểu cho lắm,như vị trí của item mình chẳng biết đặt ớ đâu,mình đã chỉnh thử các thông số item nhưng chẳng được gì cả,mình cũng chẳng biết đang chỉnh item nào :-/
Mong các bạn giúp dùm,nếu có hình thì càng tốt,mình cảm ơn nhiều :)

huuduyen_05
08-02-11, 06:57 AM
Bài viết hướng dẫn cách thức server đọc dữ liệu ở database thôi bạn. Dành cho những người code web, muốn làm trang add item tuỳ ý ngoài web. Hoặc dành cho người muốn tìm hiểu kỹ phương thức...:D

Còn nếu bạn muốn chỉnh options thì chỉnh ở 2 file txt mà mình có đề cập ở bài viết đó. Quan trọng là file Equipbase.txt, còn chỉnh như thế nào thì khi có thời gian mình sẽ post tiếp.

kemvuondau
08-02-11, 10:20 AM
Bài viết hướng dẫn cách thức server đọc dữ liệu ở database thôi bạn. Dành cho những người code web, muốn làm trang add item tuỳ ý ngoài web. Hoặc dành cho người muốn tìm hiểu kỹ phương thức...:D

Còn nếu bạn muốn chỉnh options thì chỉnh ở 2 file txt mà mình có đề cập ở bài viết đó. Quan trọng là file Equipbase.txt, còn chỉnh như thế nào thì khi có thời gian mình sẽ post tiếp.

Vậy cho mình hỏi file Equipbase.txt này nằm ở đâu ?,có phải nằm trong file server cần phải mở bằng Navicat không,với thư mục tlbb cũng nằm trong file server phải không,mình định chỉnh các nhiệm vụ để đi môt người nhưng không tìm thấy folder Public :-/