PDA

View Full Version : mong mọi người giúp đỡ về client khi chơi online = hamachi

concabach
05-02-11, 12:50 PM
mình có chơi online = hamachi với 1 vài người bạn nhưng sao mình add ngựa và kim ô và mình đã đưa file spr cho máy bạn của mình chép vào cliend nhưng sao khi đăng nhập vào thì máy bạn mình vẫn ko thấy đc mấy con ngựa và đồ okim mà mình đã add chỉ thấy không khí:(( ai rành về cái này giúp mình với[-O< ( với mong mấy bạn giúp đỡ về vũ khí côn lôn sao đao HKim và Bkim côn lôn mình cầm vào thì ko đánh đc nhưng cầm đao xanh thi đánh ầm ầm, mình chơi sever ĐHAH )

thank mọi người trước thank rất nhiều :P

nhoc_kute_blog
05-02-11, 01:31 PM
Bạn phải chep cái patch clien, cụ thể là muc4 spr có chứa h/a của ô kim thì mới thấy đc chứ bạn!!!!!!!!!!!!

concabach
05-02-11, 02:03 PM
mình đã đưa file spr của máy mình wa máy bạn mình chép vào cliend rồi nhưng vẫn ko thấy:(

thaihoa91
05-02-11, 02:05 PM
mình đã đưa file spr của máy mình wa máy bạn mình chép vào cliend rồi nhưng vẫn ko thấy:(

Check xem máy của bạn của bạn đã có cài font china cho máy chưa ??? Nếu file là chữ TQ mà đưa vào máy chưa cài font thì cũng như ko, nó sẽ ko load !

concabach
05-02-11, 02:32 PM
hii máy bạn mình chưa cài font để mình tét thu cách của thaihoa thank thaihoa nhiều, a thaihoa bik cách fix lỗi đao HKIM BẠCH KIM CÔN LÔN đánh ko đc ko cầm đao xanh thì đánh bình thường :(:(

thaihoa91
05-02-11, 06:01 PM
hii máy bạn mình chưa cài font để mình tét thu cách của thaihoa thank thaihoa nhiều, a thaihoa bik cách fix lỗi đao HKIM BẠCH KIM CÔN LÔN đánh ko đc ko cầm đao xanh thì đánh bình thường :(:(

Đao đó bị lỗi là do chỉnh sai số loại của nó, hình đao thực chất nó là loại vũ khí khác ! Chỉ có cách dựa vào thông số đao cũ (Đại Phong Đao) để tạo ra 1 item mới thì mới dc !

concabach
06-02-11, 10:07 PM
Check xem máy của bạn của bạn đã có cài font china cho máy chưa ??? Nếu file là chữ TQ mà đưa vào máy chưa cài font thì cũng như ko, nó sẽ ko load !
hihi làm theo cách của thaihoa đã thành công :D thank thaihoa nhiều nhưng còn vấn đề về đao côn lôn thaihoa nói mình cũng ko hỉu rõ lắm thaihoa có thể chỉ mình chỉnh ở đâu ko có phải chỉnh trong setting\item\meleeweapon ko mog thaihoa giúp đỡ hihi

À nếu đc thaihoa có thể chỉ mình cách unpack con hổ bư bự mà thaihoa unpack trong kiếm thế đc không, mình đã dùng RPG VIEWER để viewer tất cả file pack trong game kiếm thế nhưng tìm mãi ko thấy con hổ đó ở đâu, chỉ thấy đc hình icon của nó:(