PDA

View Full Version : FIX lỗi Access Denied Forestweb News Share by Mr.Quy - By DarkKu

Darkku
04-02-11, 05:56 PM
Không nói nhiều ,vào đề luôn, fix lại chạy trên SQL 2K ok bác nào thích thì xài nhé, bác nào biết thì đừng chém em, em newbie ! ok !
có vài bác bị thôi ,em up cho mấy bác bị ,mấy bác k bị đừng chém nha ,híc híc :D

Demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ẤN THANKS NẾU CẦN ^^!

Darkku
04-02-11, 08:40 PM
13 lượt download mà k ai thanks vậy trời ???

lovesock
04-02-11, 08:50 PM
cho hoir web này web này mua đồ trên quản lý được không thế ban

Darkku
04-02-11, 08:52 PM
đương nhiên là được rồi bạn ? Web này của Mr.Quy mà ?

lovesock
04-02-11, 08:56 PM
sao mình dow về cài vô shop xem nó không có hàng vào đâu để add item thế bạn

Darkku
04-02-11, 10:00 PM
bạn nói sao, mình k hiểu lắm ? demo đi ?

lovesock
04-02-11, 10:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

làm sao add item được ngay đó

boyz4
04-02-11, 10:11 PM
không đọc kĩ cái hướng dẫn của Mr.Quy ak.Vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
à bạn darkku đã add thêm nhân vật 6 vào chưa
Thank

Darkku
04-02-11, 10:21 PM
vào phần quản lý admin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xong vào Mu Maker chọn món đồ cần add ở dưới có code dạng 0000000000000000000000000000000000000 copy vào là có .

nhân vật 6 run cái query là đc mà ?

boyz4
04-02-11, 10:28 PM
Ý tui là add nhân vật 6 vào web cơ,bạn có yahoo ko.

Darkku
04-02-11, 10:38 PM
mình gà lắm, đâu biết gì đâu :D

entertaiment_north_2009

Hình như có đoạn code có đó ?

Darkku
05-02-11, 09:50 AM
down nhiều nhưng thanks chẳng bao nhiêu ? biết thế để nhà

oceankingdom
05-02-11, 11:54 AM

^^ chưa down nhưng vẫn thanks phát cho người vì cộng đồng

huandz1102
05-02-11, 02:28 PM
Access Denied thì chỉnh lại trong inclues là được mà nhỉ

babykute
05-02-11, 03:00 PM

Thì để ở nhà mà ngắm cái lỗi này fix cũng có gì khó đâu mà phải kể công zday trời...!!!

Darkku
05-02-11, 06:04 PM
Chỉnh trong đó cũng có người k được ấy chứ ,nên mới đi share ?

gauandy
06-02-11, 06:00 AM
web này có class 7 chưa ta .có ai có web này add class 7 xin share

accelan006
06-02-11, 06:53 AM
lúc trước coi trong code thì thấy có class 7 rồi

bạn nào test class 7 rồi thì cho ý kiến

lovesock
06-02-11, 07:05 AM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

pengocdl
06-02-11, 09:14 AM
top ở trang chủ thì xem được mà khi nhấp vào xem thêm thì ko hiện gì hết....
Bác darkku giúp mình với

boyz4
06-02-11, 09:20 AM
top ở trang chủ thì xem được mà khi nhấp vào xem thêm thì ko hiện gì hết....
Bác darkku giúp mình với
Cái đó thì bạn phải tự thêm link

pengocdl
06-02-11, 09:31 AM
Cái đó thì bạn phải tự thêm link

tự thêm link là sao bạn?Phiền bạn hướng dẫn mình kỹ hơn được không ?

Mr.Quy
06-02-11, 09:59 AM
lỗi Access Denied là do file trong include, chỉnh lại domain chạy web home là đc,
Có 1 số bạn tự hỏi, tại sao sửa rồi vẫn ko đc,
các bạn nhớ là ở config.php có option sửa time update
cái này tùy, các bạn để update nhanh thì các thông tin, bảng reset, top nhân vật nó mới update về đc, còn các bạn để lâu, thì nó chưa update kịp nên nó vẫn còn chữ Access Denied

Darkku
06-02-11, 12:03 PM
lỗi Access Denied là do file trong include, chỉnh lại domain chạy web home là đc,
Có 1 số bạn tự hỏi, tại sao sửa rồi vẫn ko đc,
các bạn nhớ là ở config.php có option sửa time update
cái này tùy, các bạn để update nhanh thì các thông tin, bảng reset, top nhân vật nó mới update về đc, còn các bạn để lâu, thì nó chưa update kịp nên nó vẫn còn chữ Access Denied

được , cái này hay, anh em làm thử nhé !!! :D

newmember2
07-02-11, 11:48 AM
MÌnh đã cài được, nhưng chức năng quản lý, khi mình nạp thẻ, vào phần quản lý admin xác nhận thể đúng vaf đã được xác nhận ok rồi, cộng thêm vnd cho tài khoản nữa, nhưng khi đăng nhập load lại thì thông báo là 0 vnd, bất kể f5 hay mở trang mới đều không nhận được, như vậy không thể đăng ký VIP được.
Còn một trường hợp nữa là lúc cài xong thì load dữ liệu xếp hạng không có, ngoài ra lúc xoá đi cài lại thì bị lỗi là phần quản lý lúc kich vào đăng ký tài khoản thì nó load 1 hồi rồi không chạy đăng ký thành công như lúc đầu cài nữa.
Ai có thể giải thích cho mình được không.

Darkku
07-02-11, 01:35 PM
bạn down bản web ở trên của Mr.Quy về , chỉnh kiểu load ở trong =1 là ok, nhớ cái SQL SP4

newmember2
07-02-11, 08:31 PM
Mình down bản web cậu share ở đây lúc đầu cài đăng ký đăng nhập ok hết, nhưng cài lại thì bị lỗi không đăng ký đăng nhập đuợc, nó ứ load rôif đứng im luôn, mình cài xampp 1.7.1, cai sql 2k sp4 rồi

carotkhoaitay
07-02-11, 09:07 PM
Có ai fix được add 1 số đồ vô web không hiên hình ảnh không

Darkku
08-02-11, 01:48 PM
Có ai fix được add 1 số đồ vô web không hiên hình ảnh không

pm mình, mình thử cái :

entertaiment_north_2009

carotkhoaitay
09-02-11, 11:48 AM
reset thứ hạng lung tung thì bấm xếp hạng tất cả nó sẽ load đúng thứ tự

huandz1102
06-04-11, 11:41 PM
Vẫn có vài lỗi ở bản này.
Thứ nhất khi minh add items vào shop thì nó hiện hình ảnh items đều là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thứ 2 là bảng reset xếp rất lung tung ko có thứ tự gì cả. Có khi người reset nhiều nhất lại đừng thứ 5 và bảng reset nhân vật ko hiển thị. Chỉ có hiển thị reset tuần và tháng + Phú hộ thôi.

cái hiện 00.gif là do chưa thêm code items đó vào file items.php

mrrainnt
07-04-11, 07:16 PM
Ai thử làm từ trang Home FW -> NBB được không :D
Đang rất mún làm mà chưa làm được ^^

talgon
09-04-11, 07:26 AM
Mình chạy web thì bị lỗi này ai biết chỉ mình với thx nhiều : A Conntection With The Server Cannot Be Established, Please Contact The Tech Support Staff! Mình dùng win7 32bit đã chạy được server giờ chỉ còn web là bị lỗi hix.

carotkhoaitay
09-04-11, 07:38 AM
Mình chạy web thì bị lỗi này ai biết chỉ mình với thx nhiều : A Conntection With The Server Cannot Be Established, Please Contact The Tech Support Staff! Mình dùng win7 32bit đã chạy được server giờ chỉ còn web là bị lỗi hix.

xem cofig pass SA chuẩn chưa....

talgon
09-04-11, 08:23 PM
Mình đã fix chuẩn pass sa rồi, mình dùng SQL 2005. Cả mumaker 1.13 mình cũng không connect được không bít bị gì nữa, ai biết thì chỉ mình với thx nhiều.

tuananhc1
09-04-11, 08:50 PM
Thank :D

...The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

uichaovn
10-04-11, 01:40 PM
Sao khi mình cài đặt xong web vào đăng ký thì nó báo là "Tài khoản đã tồn tại " mặc dù đã config trong mục quản lý rầu

Darkku
11-04-11, 09:13 PM
Config ở quanly/config.php, chỉnh pass sa cho đúng .ok

uichaovn
12-04-11, 08:03 AM
bạn có thể chỉ dùm mình config sa những chỗ nào không .
Như mình đã config sa tại : server/config.php và install/sq.php vậy còn chỗ nào config pass sa nữa bạn

boyz4
12-04-11, 07:07 PM
Config ở những chỗ sau
home/config.php
quanly/config.php
server/config.php
install/sql.php
Thêm luôn nếu ai sử dụng web của bác Mr.Quy thì congig lun ip tại : includes/forestweb.php
'0' => 'home.muthienco.com', -> chỉnh IP ở đây

uichaovn
12-04-11, 07:27 PM
ip card mạng ảo của mình hã bạn hay là ip gì

accelan006
12-04-11, 07:31 PM
nếu cái sv và phần hosting đều nằm ở local thì config thành ip card mạng ảo hoặc 127.0.0.1

uichaovn
12-04-11, 07:52 PM
ví dụ như mình muốn config cái home thì mình vào config.php
mình chỉnh cái tên server mu là localhost
còn cái đường dẫn thì config c:/xampp/htdocs/server đúng không bạn

uichaovn
12-04-11, 07:52 PM
ví dụ như mình muốn config cái home thì mình vào config.php
mình chỉnh cái tên server mu là localhost
còn cái đường dẫn thì config c:/xampp/htdocs/server đúng không bạn

tuananhc1
13-04-11, 09:05 AM
Thêm class 7 trong đổi giới tính OK rồi :D, với cả fix lỗi gửi zen không được

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

doiphudu
20-04-11, 05:59 AM
share đi bạn...............................

gamesthuqn
20-04-11, 10:40 AM

[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
share đi bạn cái Db và web nhan thanks bạn trước :d mà dùng Db của scf được hem

[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
share đi bạn>share cái Db và web nhé thanks bạn trước

codohue
29-04-11, 01:56 PM
em vài xog hết rồi vào BXH thì k có nhận vật nào cả...dù đả tạo :(

rongden2400
01-05-11, 02:44 PM
mình cài xong chang có vnd trong tai khoản admin check dung cũng như add tien cho tai khoan nhưng vao tai khoan đó vẫn ko có tiền fix làm sao đậy

quoctuan2712
17-05-11, 10:09 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thêm thì đơn giản nhưng tôi vẫn bị cái send tiền...chả hiểu bị gì...pac biết lỗi send tiền là do cái gì không chỉ giáo với