PDA

View Full Version : Ai Help Cái Này Phát :((

rentkyo
04-02-11, 03:09 PM
Hi! every body
1./Em bi 1 lỗi là khi chạy server được 1 lúc rồi sau đó vào lại thì báo là "He Thong Dang Ban , XIn Cho GIay Lat" !!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em đã thử tắt gameserver rồi mở lại vẫn không được sau đó em đã thử tắt cả server rồi khởi động lại thì báo "connect db error" ! Reset máy lại thì vào được nhưng 1 lúc sau lại bị ! Em nghĩ là SQL có vấn đề , em đã cài lại SQL thử rồi nhưng vẫn thế !Mọi người chỉ em cách fix với !

2./ Ai Còn giữ Patch mới nhất của Server hàn tuyết cho em xin với ! Em đang cần vài file trong data để tìm hiểu !
Cám ơn mọi người trước nhé :)>-:)>-

thaihoa91
04-02-11, 06:40 PM
1) Gửi hình GameServer.exe khi game báo lỗi !

2) Bó tay ko giúp dc vụ Patch :D

thienhavodich
04-02-11, 06:59 PM
gameserver ko có lỗi gì hết ,hoàn toàn bình thường luôn

thaihoa91
04-02-11, 07:03 PM
Cứ gửi lên ! Tui sẽ đoán dc ! Và nhớ cho thêm thông tin là bạn cài Server nào ???

[M]r[K]id
04-02-11, 07:07 PM
Cứ gửi lên ! Tui sẽ đoán dc ! Và nhớ cho thêm thông tin là bạn cài Server nào ???
đọt này mới ra chap 613 :((
có mỗi cái đảo người cá mà đợi hàoi chơi ra (:|

thaihoa91
04-02-11, 08:00 PM
r[K]id;411743']Avatar Lufy Đẹp Vãi :D
đọt này mới ra chap 613 :((
có mỗi cái đảo người cá mà đợi hàoi chơi ra (:|

Uhm ! Tui thì thix coi film hơn ! Có nhạc + hành động cũng hay hơn ! Mới đọc sơ sơ 1 số tập bên truyện để coi kết cục cuộc chiến ra sao :D

thienhavodich
05-02-11, 08:52 AM
ai giúp dùm cái số 2 nào
[30char............]

[M]r[K]id
05-02-11, 09:31 AM
server hàm tuyết là server nào (:|

nhoc_kute_blog
05-02-11, 09:35 AM
Dạo này ko để y" nữa..Chắc là sever Hàn Tuyết Online ;)).......Mà nếu đang online thì chỉ có patch thụ...Còn sever thì meeet.......!!!

Sir.THÀNH™
05-02-11, 10:07 AM
JX HÀN TUYẾT tan tành rồi còn đâu mà :( .

ohshjt
05-02-11, 10:08 AM
ông admin Hàn tuyết hồi đó kêu thiết kế 1 server cho mình mà chẳng thấy đâu nhỉ :))

thienhavodich
05-02-11, 09:32 PM
xin PATCH mà , cần xem 1 số file spr thôi mà :((
tại server HT giờ hết onl rồi nên k có link

rentkyo
05-02-11, 09:54 PM
1/ Hình GS đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2/ mình xin pacht ngâm cứu thôi xem file spr có nhìu có skill đẹp quá

[M]r[K]id
06-02-11, 12:57 PM
1/ Hình GS đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VL
chuọ lcu1 bị lỗi chứ
chứ như thế này
Lê hồng minh còn ko fix dc ;))
mà Admin hàm tuyết là ai :D

rentkyo
06-02-11, 08:17 PM
... người ta đang hỏi cái lổi đó ông à :-ss .... kêu chụp Gs thì chụp thôi ......

jxvietnam
06-02-11, 08:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyentrunghbl
06-02-11, 11:18 PM

Nhìn vào cái hình của bạn thì mình đoán là do cái hàm SetTimer(5*18,1) này gây ra , nếu máy yếu sẽ gây ra tình trạng lag Server và cũng có thể gây lỗi như bạn gặp! Bạn thử bỏ cái hàm đó đi nhé!