PDA

View Full Version : xin cái ShopTable.txt tlbb offline đã update ám khí + pháp bảo...

vippro0
03-02-11, 03:53 PM
có ai có cho mình xin theo chủ đề[-O<

toan7a42002
16-02-11, 12:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vào đó donwload bạn

khieuthien
17-02-11, 07:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vào đó donwload bạn
Có Vh không vậy bạn? Mình dùng server của rockman

toan7a42002
18-02-11, 05:01 PM
VH gì ! nếu sever đã VH thì shop sẽ có tiếng việt !

khieuthien
18-02-11, 06:39 PM
VH gì ! nếu sever đã VH thì shop sẽ có tiếng việt !
Bạn chỉ cho mình chỉnh thời gian khi chờ lấy pet sinh sản và cách chỉnh tăng % khi cường hóa vk được hem bạn?!

duongquyet09
21-02-11, 01:06 PM
mình muốn hỏi là add vào kiểu gì

toan7a42002
21-02-11, 05:56 PM
Bạn chỉ cho mình chỉnh thời gian khi chờ lấy pet sinh sản và cách chỉnh tăng % khi cường hóa vk được hem bạn?!

teamview mình chỉnh cho ! nói bằng lời khó nói thực hành cho xong

toan7a42002
21-02-11, 05:57 PM
add vào bằng winscp ! bạn lên google sheach nhé ! làm biến up link!

khieuthien
22-02-11, 08:01 PM
vào đó donwload bạn
mình copy 2 file đó vào server thì khi nhấp vào chữ linh tinh 2 là nó báo lỗi+trùng lâu giới thì +0

khieuthien
22-02-11, 08:02 PM
teamview mình chỉnh cho ! nói bằng lời khó nói thực hành cho xong

BruceLee
25-02-11, 08:56 PM
sao mình ko thấy võ hồn vậy toàn ám khí

giangmap
11-07-11, 07:20 PM
vào đó donwload bạn
mình sài 2 file này bị lỗi trùng lâu +0, bạn biết cách khắc phục không hướng dẫn mình với, thanks

yuhari
11-07-11, 08:21 PM
sao mình ko thấy võ hồn vậy toàn ám khí

mình sài 2 file này bị lỗi trùng lâu +0, bạn biết cách khắc phục không hướng dẫn mình với, thanks
có thể là do client :)

winscp bạn có thể tải tại đây - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thông số khác để nguyên
user: root
pass: 123456
copy nhớ chọn chế độ binary gì đó, lâu quá rồi ko nhớ nữa.

bạn gì đó post thì post đi, còn pr link này link nọ ??
giải thích cho ng khác hiểu còn thêm "!" vào làm gì, khẳng định lời nói có giá trị à, còn làm biếng, một người hướng dẫn, người thầy trong từ điển của họ ko có từ 'làm biếng' đâu ;)
góp ý thế thôi ;)