PDA

View Full Version : Gíup mình làm sao hiển thị được cái ống máu giống trong hình

lehoang7710
01-02-11, 09:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mấy bạn mong chỉ mình có sever nào được giống vậy ko.
_ Lúc đánh quái thì lượng máu nó hiện lên đều đều và chậm như của Võ lâm VNG ấy. Đa số các sever mình chơi qua đều ko đựoc vậy, lượng máu nó cứ hiện lên rất nhanh và ko đều
_ Còn cái lỗi ko hiện tên quái + Ống máu đó mấy bạn. mấy bản sever khác khi chỉ chuột vào con quái nó mới hiện tên và ống máu thôi
Mình chỉ cần khắc phục 2 lỗi đó thôi. còn skill kia thì mình ko cần. Mong mấy bạn gíup mình :(

KingMax
01-02-11, 09:01 PM
CoreClient.dll dung lượng 9xx KB bạn tìm lại nhé ;)

[M]r[K]id
01-02-11, 09:01 PM
do dll quy định sẵn rùi bạn ak`
níu mún nó đều thì pahi3 chỉnh dame giảm xuống :D
mún nó chậm thì chịu
còn mún máu quái nó ko như vậy thì down cái CoreClient.dll nào đó về mà xài :D o-+

lehoang7710
01-02-11, 09:12 PM
ủa zậy down cái CoreClient.dll ở đâu zậy mấy bạn

[M]r[K]id
01-02-11, 09:17 PM
có thể down CoreClient.dll 4.1 của team dev jx về hoặc cái kingshare :D
mình ko cũng bik ở đâu nữa

[M]r[K]id
01-02-11, 09:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.1 đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> loại thường (có bug C++ nhugn7 ko sao chỉ hủy n1o đi là chơi như xường)

Sir.THÀNH™
01-02-11, 11:06 PM
thời gian gây bỏng =)) .

hero100
01-02-11, 11:49 PM
thời gian gây bỏng =)) .

chém gió thế chú, sang năm hy vọng người lớn hơn tý.hầu như nhừng gì chú cm tớ thấy toàn là chém gió, chẳng có ý soắn quẩy gì đâu nhưg cũng nên suy nghĩ lại tý cho ae nể chú :D

jxvietnam
02-02-11, 06:20 AM
chém gió thế chú, sang năm hy vọng người lớn hơn tý.hầu như nhừng gì chú cm tớ thấy toàn là chém gió, chẳng có ý soắn quẩy gì đâu nhưg cũng nên suy nghĩ lại tý cho ae nể chú :D
Nói chuẩn đấy, topic nào có bác ấy toàn reply lung tung :|