PDA

View Full Version : máy em như zậy chơi đc ko

nametruong00
30-01-11, 10:12 AM
máy em ko có cars màng hình nên ko biết đc ko nhưng mà load lâu wa chừng:-s:-s
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
no lâu zậy nè
còn cấu hình máy của em nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
30-01-11, 10:15 AM
Máy em chạy đc nhưng có lẽ em cài sai cài gì đó

Mr_Kid
30-01-11, 10:28 AM
tại máy bạn vip quá nên không chạy được ak' mà :))
P/s xài phiên bản mới hơn xem ao
hoặc níu íu thì set ram ảo đê

Sir.THÀNH™
30-01-11, 03:03 PM
chip celeron là chip hơn chíp Pentium nhà mình 1 bậc, có nghĩa là máy bạn ngon hơn máy mình 1 xíu ,máy mình chạy tốt
chỉ tội giật tung chảo ,chắc bạn bị virus rồi

nametruong00
30-01-11, 09:50 PM
tui diệt viủt rồi ko có gì hết.CHương trình diệt viủt hiện đang sài là avast nhưng tui cài đúng hết các bước mà sao vẫn ko đc.
tui đang sài bản 3.25 của hiếu trung nè nhưng cái hướng dẫn của hieutrung hơi mập mờ chưa rõ lắm
anh chị nào có thể chỉ mình cái zụ này để làm đc cái game này ko minh coi kĩ các file rồi

nametruong00
30-01-11, 09:54 PM
ai có thể chỉ em từ a--> đc ko ạ các bước = hình ảnh hay video càng tốt .............4 đứa bạn em điều ko cài đc và mắc lỗi này ko biết sao nữa.
còn vấn đề nó load khoảng bao nhiêu phút zậy mấy anh

interpol95
19-03-11, 08:56 PM
máy mình p4 2.4ghz sk 478 ram 1gb còn chiến được nữa là :">:"> (cpu load khoảng 50~80%)
mai up hình cho bạn xem >:)>:)