PDA

View Full Version : sao bị đứng khi chạy sever

nametruong00
29-01-11, 06:10 PM
em hay bị đứng cái dòng thứ 2 chạy Mustart sever á.lâu lâu chạy tới dòng thứ 5 là bị đứng tiếp dòng thứ 5 là loginsever gì đó.
Hiện giờ em đang cài bản 3.25 của anh HieuTrung
ai chỉ em cách giải quyết nó đc ko ạ
còn 1 vấn đề nữa cái dụ này nè anh em hay bị lỗi

set(cácha)ssword(cách)for(cách)(enter một cái)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

exit(cách)(enter một cái)

cái này nè như zi đúng ko mấy anh.hiện tại em ko chơi đc vì ko load hết đc 6 dòng của sever khi chạy Mustratsever.

Sir.THÀNH™
29-01-11, 06:13 PM
bị đứng GS là do virut rồi :( .

nametruong00
29-01-11, 06:18 PM
à a thành ơi cái
set(cácha)ssword(cách)for(cách)(enter một cái)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

exit(cách)(enter một cái)

của em làm như zay đúng ko a

Sir.THÀNH™
29-01-11, 06:21 PM
xem thật kĩ trong hướng dẫn ,mình cài au từ hồi hè ,bây giờ không nhớ lắm :(

nametruong00
29-01-11, 06:23 PM
nếu e diệt virut thì hư game hết ròi.
MessengerDBAgent
lúc thì nó runing dòng này quài.Hên đc chút xíu thì nó chạy tới dòng AuditionLoginServerD thì đứng típ lun
2 cái đó là em chay sever á mà nó đứng quài em đợi 3h mà vẫn ko chạy lun .tới giờ mà vẫn chưa chơi đc

nametruong00
29-01-11, 06:24 PM
giờ ko lẻ em ghost máy lại cài lại từ đầu hả xếp thành

Sir.THÀNH™
29-01-11, 06:25 PM
nếu e diệt virut thì hư game hết ròi.
MessengerDBAgent
lúc thì nó runing dòng này quài.Hên đc chút xíu thì nó chạy tới dòng AuditionLoginServerD thì đứng típ lun
2 cái đó là em chay sever á mà nó đứng quài em đợi 3h mà vẫn ko chạy lun .tới giờ mà vẫn chưa chơi đc
à. cài lại win hoặc ghót lại máy đi , chắc chắn virut rồi đó :D

nametruong00
29-01-11, 06:28 PM
zi em có cần diệt virut ko a. em sợ mất file rồi hư game lun

Sir.THÀNH™
29-01-11, 06:29 PM
zi em có cần diệt virut ko a. em sợ mất file rồi hư game lun
mất file thì diệt virus xong giải nén lại :D .

nametruong00
29-01-11, 06:32 PM
hoho thanks a nhiều nhìn cái hình thằng nhóc của a mà nãy giờ em cười quá trời.tại em cài rất nhiều thể loại online thành ofline vd (võ lâm , ts , chiến quốc , đột kích) giờ em phải xoá hết để chơi mỗi game audition này thôi hả a , mấy cái kia có ảnh hưởng gì đến ko anh

nametruong00
06-02-11, 08:33 PM
à sao em tải về rồi mà cái avast báo cái sever là virut là sao zay. em chưa kịp làm cái gì là cái sever biến mất tiêu dù em duyệt rồi và xem kĩ nhưng nó vẫn báo cái sever.exe là virut.lúc em chưa giải nén ra để cái đặt là nó vãn báo cái sever.exe là virut zay sao mà em chơi

Sir.THÀNH™
07-02-11, 11:49 AM
à sao em tải về rồi mà cái avast báo cái sever là virut là sao zay. em chưa kịp làm cái gì là cái sever biến mất tiêu dù em duyệt rồi và xem kĩ nhưng nó vẫn báo cái sever.exe là virut.lúc em chưa giải nén ra để cái đặt là nó vãn báo cái sever.exe là virut zay sao mà em chơi

tắt phần mềm diệt đi ,mà nếu k mún tắt ,nó báo có del file hay ko thì đừng del